Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmoja Wa Mawaziri Hawa Adaiwa Ni Mmarekani!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Panga La Shaba, May 16, 2011.

  1. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa gazeti la Dira , inadaiwa, kuwa kuna waziri katika Wizara ya Viwanda na Biashara mwenye uraia wa Marekani. Kwamba Waziri huyo anatumia hati mbili za kusafiria. Pichani kushoto ni Waziri Cyril Chami na kulia ni Naibu wake Lazaro Nyalandu.
     

    Attached Files:

    • 333.jpg
      333.jpg
      File size:
      50.6 KB
      Views:
      82
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Attached Files:

    • 333.jpg
      333.jpg
      File size:
      3 KB
      Views:
      325
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Kumbe sio usalama wa taifa ni wa viongozi aka usalama wa ccm..teh teh teh...
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Raha sana mwaga mboga nimwage ugali
     
  5. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Sema ana karatasi za marekani
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    Gavana bilali naye pia alikua mmarekani
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Lazaro Nyalandu anatokea Singida!
     
  8. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    aa wapi jamaa anatokea sengerema
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umeichomeka kwa mtindo wa uchokonozi haina chanzo wala mantiki, kama una habari za uhakika za waziri huyo unaogopa nini kumtaja.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kutoa picha mbili za mawaziri wakati mmoja kati yao hahusiki na kashfa hiyo, sio kutenda haki
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Taarifa imekaa, kama tetesi na kama umbea kisha kama ya kuokota mtaani
     
  12. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    lisemwalo lipo kama halipo laja
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    gazeti la Dira linamilikiwa na nani, kwani kabla ya kutoa maoni umiliki huo unaweza kusadia dhamira ya mwandishi hasa anapoogopa kumtaja mhusika wa kashfa ni uzushi na kututaka wengine tutoe maoni yenye kukosa ushahidi. Kumbuka Jf haina mipaka ya kumshambulia mtu au taasisi ni muhimu tukaleta hapa thread zenye lengo la kejenga kwa maana ya kuzingatia chanzo cha taarifa sahihi.
     
  14. O

    Omumura JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    simo kwa sasa.
     
  15. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bilali walimleta kwa maksudi wakijuwa ni mmarekani ili wamtumie kuiba pesa BOT kama wanavyo mtumia mmalawi Mkulo!
     
  16. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Kuna naibu wazir Athumani Mfutakamba inasemekana ana uraia wa Marekani,jamaa mmoja kijiweni alisoma na mtoto wa huyo waziri alipata data hizo. Mfutakamba amewahi kuishi State kwa muda mrefu na ndo alikopatia uraia.Ingawa bado ni tuhuma na kwakua sheria ya uraia wa nchi 2 bado haijaja ni wajibu wa viongozi wetu kuonesha uzalendo kwa nchi yetu
     
  17. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ....hata hao wasio na uraia mbili (wakwere, wakurya, wabena, wafipa nk) wanatusaidia nini??? ishi ni kwamba kila mtu aingie mtaani achukue chake kabla yua vitu havijaisha
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Atakuwa huyo wa kulia maana ni sharo fulani
     
  19. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata mkuu wa kaya nasikia siyo mtz!
     
  20. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyalandu na Faraja.jpg Haya sasa!!!!
    Mimi simo.
     
Loading...