Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmoja ni JK Nyerere, mwingine ni JK Mrisho. Picha zinaongea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Consigliere, Jan 18, 2012.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Ukiziangalia kwa umakini picha hizi, utapata majibu ya maswali kwa wepesi sana.
    Pamoja na kasoro zinazoweza kuanishwa katika mlinganisho huu, lakini ukweli utabaki umesimama.

    JK.jpg
     
  2. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimezipenda. Mmoja mpiganaji na mwingine celeb.
     
  3. R

    Richard Nguma Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona picha moja Kama dikteta Fidel Casto wa Cuba ?
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wote wamepiga picha na maceleb,based on their own perspectives
     
  5. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HEHEHE...nyinyi ni wachokozi..haya bana!
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umesahau Fidel alikuwa "mjamaa"mwenzetu?
     
  7. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama wewe ni mwafrika basi jiombe radhi ndugu, kama si Fidel ramani ya afrika labda isingekuwa hivi na kuna nchi ambazo zisingepewa uhuru daima, katutendea mengi kwa kujitolea, kama kuna mengine basi hakuna aliyetimia.
     
  8. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mh..... kazi kwelikweli yani kawaona hao ma drug dealer wa marekani ndo wa maaaaaana na huyo si ni NAOMI CAMBEL? celeb wa UK mwenye nudity pics kibao kwenye net na still maadili yake F kweli Tanzania tuna rais asiye jua stutus yake km kiongozi kiumri tu ni jitu zima lakini mambo yake yakizamaaaaani....suti apewe bure..kumbe ndo maana HESHIMA yake imeshuka kwa kiwango cha ajabu coz HAJIHESHIMU....sijui anasali wapi?







    /
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndivyo alivyo agizwa na wadanganyika rip tz...
     
  10. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 298
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    sina hakika sana na upiganaji wa Jk wa zamani,to me yeye na Jk wa leo ni walewale tu,isipokuwa alikuwa na advantage ya kuwa wakati wake hakukuwa na wasomi wengi wa kuyaona madudu yake,waliokuwepo kawaweka mfukoni.
    Pia siasa zake za ujamaa uchwara zilibana vyombo vya habari,try kuimagine JF ingekuwepo wakati wake nini kingetokea?
     
  11. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 298
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Are you aware that dikteta ni yule asiekubaliana na sera za magharibi?
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naogopa ban, huyu mkuu wa kaya ningempa neno ambalo asingelisahau katika maisha yake ya hapa duniani! Itoshe tu kusema jamaa aliutaka urais ili ajipatie vimwana kiulaini, alipize visasi kwa wale aliotofautiana nao hapo mwanzo, apate exposure ya kupiga picha na watu maarufu duniani, awape ulaji marafiki wenzake, awe na msafara mrefu na wa kifahari mahali popote anapokwenda na saluti juu, ili mradi nae ahutubie taifa, amkomoe baba wa taifa kwa kumwita isivyostahili,and the like.Inauma sana jamani.
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni watu wawili toauti.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    napita tu hapa
     
  15. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Compare and contrast: mlima na kijichuguu, tehe, teh eeeeeeeeeeee!
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mkuu nimecheka sana
    hii kitu itupie na kule kwny utani japo ni ukweli
     
  17. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe kuna wakoloni wngi kweli JF. Wa kwanza Richard Nguma. Vita vya maji maji waliviita Maji Maji REBELLION. Mwana mapinduzi Fidel Castro wanamwita Dicteta.
     
  18. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kama hujui kitu ni bora ukauliza kuliko kujifanya unajua sana matokeo yake tunakuona we zuzu.nafikili hujui maana ya mdicteta.mafiyamifi¡¡¡!!
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hivi ni kweli nyerere alikuwa anasema tai ni dalili za uvivu? kwamba huwezi kulima ukiwa umevaa tai? Mia
     
  20. Y

    YOHANA MBATIZAJI Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu umechelewa kugundua tuna rais sharomavi yaani ni uchafu @BINARY
     
Loading...