Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmoja auawa, mwingine anusurika kwa tuhuma za kuiba baiskeli mkoani moro

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 15, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Kijana aliyenusurika akiwa hoi baada ya kipigo kutoka kwa wananchi.[​IMG]...Kijana huyo akiwa mikononi mwa wananchi.Vijana hao wawili waliosadikiwa kuwa vibaka wakiwa kwenye gari la polisi.Pikipiki inayodaiwa kuibiwa na vijana hao.


    KIJANA mmoja ameuawa wakati mwenzake anayesadikiwa kuwa ni Ustadh kwa mavazi aliyokuwa amevaa, akinusurika kuuawa baada ya kutuhumiwa kuiba baiskeli eneo ya Kihonda mkoani Morogoro jana jioni. Kwa mujibu wa jeshi la Polisi, mtuhumiwa huyo aliye hai amelazwa katika hospitali ya Rufaa mkoani hapa kwa matibabu.

     

    Attached Files:

    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      64.7 KB
      Views:
      40
    • 2.jpg
      2.jpg
      File size:
      46.6 KB
      Views:
      48
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mob justice
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    No Human right Tanzania ubungo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    you may have the guts to condemn mob justice kama hujawahi kulizwa na wezi,but once you have fallen to be their victim, your anger towards them will be unmeasurably great!
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mmmh baiskeli inatoa mtu roho, tena labda chakavu....shida mbaya, si bora arudi kijijini kulima?
     
  6. kandidus

    kandidus Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We acha tu. Tafsiri ya mtu mwizi huijua zaidi aliyeibiwa. Hapo Haki za Binadamu hazikumwangalia mtu kama huyo asiyetii sheria mpaka ashurutishwe.
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    arudi wakati kashakufa?
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    halafu kafa na kanzu na soksi juu viatu waliokuwa wanamuadhibu wameviiba sijui.?
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Atarudi akiwa kwenye sanduku, namaanisha kama shida imezidi aende akalime tu kuliko kuiba!
     
  10. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ....... hiyo ndiyo dawa ili atakaye iba awe amejiandaa
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    na MAFISADI tungekuwa tunawapa kichapo hivi, lazima nchi ingenyooka
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Na haya unaweza kuyasema kama hujawahi kusingiziwa/kuzushiwa kuiba!

    Yaliwahi kunitokea mahali fulani kuna mtu kwa kukosa umakini alinizushia kumwibia simu yake....kwa bahati simu ilipopigwa ikaita ikiwa mifukoni mwake! Kwa mazingira yaliyokuwepo, ilikuwa ni haki kwa mwenye simu kudhania mimi ndiye niliyeiiba lakini kiukweli simu haikuibiwa.

    Lilikuwa funzo kubwa sana kwangu katika utoaji wa haki na hasa haki ya kusikilizwa kabla ya kuhukumiwa.
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Loh! Yaani baiskeli tu inatoa roho ya mtu!
     
  14. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo linakuja pale mtu anapoitiwa mwizi kwa sababu tu eti kalamba mke wa mtu! je haki!? tuache jazba jamani!
     
  15. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    CCm na serikali yake imetufikisha hapa ambapo sasa binadamu bei yake ni sawa na baiskeli chakavu!! Nchi ingekuwa na uchumi wa uhakika watu wangepata ajira na wasingeshawishika kuiba/face mob justice!!
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Mkuu pole sana kwa kunusurika na hicho kitu sio cha kuombea hata kidogo m2 ahisi umemuibia mbele ya umati wa watu au in any public.

    Pia naomba nikufahamishe hakuna mtu fundi wa kujitetea na kuprove hajaiba kama Kibaka. Yani ukimpa nafasi ya kujitetea umeumia mkuu.
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu. Tatizo hata kumjua (kwa uhakika) kuwa huyu ni kibaka/mwizi au la si rahisi mara zote. So katika hao wawili wanatuhumiwa kuiba baiskeli unaweza kukuta pengine ni mmoja tu ndio amehusika, huyo mwingine labda wala alikuwa hajui kinachoendelea!

    Washambuliaji wengine wanafuata mkumbo tu, wala hawaulizi! Sasa katika huo mfano wangu ilikuwa ni bahati ilitokea katika mazingira ambayo nafahamika vizuri so haikuwa shida sana (inagwa nilikuwa embarrassed sana!).

    Kwa vyovyote vile, hili la kuchukua sheria mikononi (hasa kama adhabu inayotolewa ni kifo), ni suala la hatari sana na kuna wengi wanauwawa kwa style hiyo bila ya hatia yoyote kabisa.
     
  18. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ya kiukweli hii kitu ni hatari sana. Halafu huwa kuna hii trick ya wezi kukimbia huku wakisema mwizi unajikuta na wewe unakimbia na kusema mwizi wakati humuoni huku ukimfata jamaa. Kwa vyovyote vile ni rahisi watu kukushuku ww pia ni mwizi coz utakuta sehemu uko peke yako aliyekua akisema mwizi humuoni lazima watu wakushambulie wewe.
     
Loading...