Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmoja ataaibika, kama si Lowassa basi Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mussa Mussa, Jan 12, 2012.

  1. M

    Mussa Mussa Senior Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu binfsi ninaona tunakoelekea ni either aaibike lowasa au kikwete.
    Kwa nini?
    Kwa kuwa tumeona wazi kwamba kunakundi linalomsapoti Lowasa tena linaonekana ni kubwa sana. Ndiyo maana leo Lowasa amebatizwa jina mpya la Waziri Mkuu Mstaafu huko zanzibar. Hao wanaombatiza Lowasa hilo jina mpya ni dhahiri kuwa ni mtandao wake mwenyewe na tunakoelekea kama kikweta hatakuwa macho basi huyu jamaa atachukua nchi na ninavyomfahamu alivyo na maamuzi magumu kikwete na familia yake wajiandae kuwajibishwa kulingana na yeye kama raisi kufumbia macho ufisadi kwa kuwa yeye hatakuwa fisadi tena bali ni RAIS. Rejea kushindwa kwa kikwete kumwajibisha Lowasi kikao cha NEC kilichopita ni dhahiri kwamba kwa sasa kikwete hana mpya kwa lowasa kwa kuwa akijaribu kufanya vinginevyo atapotea kwenye dira hata kabla ya 2015, yaani uchaguzi wa chama ujao mwishoni mwa mwaka huu kikwete anaweza akapata umwenyekiti wa tawi kama atacheza na Lowasa.

    Kwenu wapiga kura:
    CCM mnaijua kwa kuwa imetuongoza toka uhuru na sasa tumeadhimisha miaka hamsini. Mgombea wa CCM mwaka 2015 ni Lowasa au Swahiba wake wa karibu atakaye mrudishia uwaziri mkuu tena Lowasa. Ni juu yenu kuchambua kama chama kilichotuleta hapa tulipo sasa kinastahili kuendelea kutuongoza tena mwaka 2015 kisa wanatwambia tukichagua wapinzani watatuletea vita nnchini. Lakini kikwete mwenyewa alitwambia ukiambiwa jambo changanya na zako.

    Salamu kwa kikwete
    Akiwa lowasa RAIS na hii katiba unayoitengeneza jiandae kwenda mahakamani 2016

    Mungu ibariki TZ na Afrika kwa ujumla wake.
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yetu macho
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    friends of lowasa on work
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Na wewe timiza wajibu wako. Saidia kuhakikisha fisadi haingii tena Ikulu.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    kwa miaka mitatu iliyobaki bora el kuwa rais kuliko jk,lowassa and jk share one thing in common..ufisadi..tofauti yao ni kwamba lowasa ni fisadi mchapakazi na jk ni fisadi mvivu,mwinyi wa pwani..mcheza bao ikulu
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Virus.....
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kikwete si ndo huyu wanaedai hana tofauti na ule mti unaoitwa ''ashok''....!!
     
  8. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    waache wanyukane na kweli Lowasa akishika nchi,kuna watu lazima wajiandae kukimbia nchi
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na masikio!
    Tutayasikia mengi mpaka hiyo 2015 ifike! Watu wameacha kuwaza kingine chochote wamebaki na 2015 tu!
     
  10. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii nzuri kwa kuanzia mwaka. Kwa hiyo kucheza bao si hoja maana hata baba wa taifa alicheza !!!
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Acheni kuandama watu bila mpango,mwenye ushahidi wa jk au lowasa kuwa ni mafisad aupeleleke mahakaman,sio kuchafuana huku jf.
     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wewe uliyekuwa ukitembea mat*k* nje kwa kukosa nguo, foleni kila kona wakati wa mzee kifimbo, leo unasema mwinyi wa pwani alikuwa mcheza bao? Ama kweli akutukanae hakuchagulii tusi. Au kwa kuwa unakula na kuny* sasa umesahau?
     
Loading...