Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmoja anusurika kuuawa na polisi kwenye msafara wa Mh. Mohamed Bilal mkoani Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sikwepeshi, Feb 24, 2012.

  1. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni habari ya kuhuzunisha iliyotaka kutokea mkoani mbeya nusu saa iliyopita.kulikuwa na msafara wa mh Bilali uliokuwa unatokea tunduma kuja mbeya mjini,wakati askari wamesafisha barabara tayari maeneo ya kadege gari dogo ilikuwa inatokea maeneo ya Beaco Resort inaingia barabaran kuelekea upande wa iyunga bila kujua nini kinaendelea,gafla likapita gari lingine la polisi waliokuwa kwenye msafara na kupiga risasi kuelekea kwenye lile gari bila kujua kuwa yule mtu ni adui au la,pongez zangu ziende kwa trafic aliyekuwepo pale baada ya kujitoa muhanga wa kumuokoa yule mtu pale alipoenda kusimama mbele ya gari ya msafara na kuonesha ishara ya kuwazuia kuendelea kufyatua risasi japokuwa baadae aliondoka na yule mtu kuelekea central police station.
    Ombi langu naomba wale usalama wa taifa na viongoz watakaosoma thread hii waboreshe jinsi ya kuiendesha misafara mikoani ili isihatarishe maisha ya raia wema
    pili wapunguze idadi ya magari ya misafara maana nilichokishuhudia mbeya leo ni aibu magari zaid ya 70 kwenye msafara tena yanapita kwa inteval ya dk nyingi hivyo kuwapotezea wananchi muda wa kuendelea na shughuli zao.
    TENGENEZENI MAZINGIRA YA WANANCHI KUWALINDA SIO KUWAPIGA MAWE
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuna raia aliingiza ng'ombe kwenye msafara wa rais alipata kipigo na kufa siku kadhaa baadae.very sad story lakini inaonyesha ni jinsi gani vyombo vyetu vya usalama vilivyokosa weledi.
     
  3. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah jamani,hadi wa ng'ombe inteligencia yao ikashindwa kuonesha kuwa yuko decent,dah Mungu amrehemu.
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Hivi trafiki hawahusiki kuzuia mifugo barabarani?
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba ni MIUNGU WATU hapa TZ. Their days are numbered.
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio maana wengine mungu aliamua kuwapenda zaidi kwenye msafara wa jamaha huyu huyu kule Tanga
     
Loading...