Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmoja afariki dunia akijaribu kuongeza ukubwa wa nyeti zake

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 6, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,555
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    MMOJA AFARIKI DUNIA AKIJARIBU KUONGEZA UKUBWA WA NYETI ZAKE
    [​IMG]




    DUNIA haikaukiwi matukio ya kustaajabisha, kwa hakika huu ni ulimwengu maridhawa na hawakukosea walionena kwamba dunia hadaa ulimwengu shujaa.


    Stori ya kusikitisha, inatokea nchini Marekani ambako kijana Justin Street, amepoteza maisha akiwa kwenye jaribio la kuongeza ukubwa wa nyeti yake.


    Habari kamili ipo hivi; Justin, 22, akiwa baba wa watoto wawili alikwenda kwa mwanamama Kasia Rivera ,35, aliyejitangaza kuwa ni mtaalamu wa tiba za kuongeza ukubwa wa nyeti za kiume.


    Kasia aliweka matangazo barabarani kuwa anayo tiba ya kuongeza ukubwa wa nyeti za kiume, hivyo kumfanya Justin ahamasike kwenda kupata dawa hiyo ili kujiongezea ushababi.


    Wanasema tamaa mbele mauti nyuma, ndivyo ilivyotokea kwa Justin, kwani baada ya kuomba dawa ya kuongeza ukubwa wa maumbile yake ya kiume, alidungwa sindano yenye madini ya silikoni.


    Madini hayo, alidungwa kwenye nyeti yenyewe na baada ya muda mfupi, hali ya afya yake ilibadilika kuwa mbaya, alizorota na siku iliyofuata alifariki dunia.


    Kutokana na tatizo hilo, Kasia alifikishwa mahakamani kwa kesi ya mauaji akituhumiwa kufungua zahanati bubu ndani ya nyumba yake iliyopo New Jersey, vilevile kutoa tiba za kiafya wakati hana taaluma hiyo wala leseni ya kuendesha kazi hiyo ya utoaji huduma za afya.


    Kasia alipandishwa kizimbani wiki iliyopita, uchunguzi wa maiti umethibitisha kwamba Justin alifikwa na mauti baada ya madini ya silikoni aliyodungwa kwa sindano kuziba njia za mishipa ya damu.


    Mmoja wa madaktari waliomfanyia uchunguzi Justin alisema kuwa hii ni mara ya kwanza kusikia silikoni inayotumika kuongeza ukubwa wa matiti ya wanawake imetumika kwenye kuongeza ukubwa wa uume.Kasia, amekana kuhusika na mauaji hayo.
     

    Attached Files:

  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kweli tamaa mbele mauti nyuma
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli ujinga ni mzigo. Alichokupa aliyekuumba ridhika nacho vingenevyo utadhurika nacho.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Iddiotilicious.
    Sasa kijana mzuuri, anataka zigo la nini? Rest in peaces
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Si nyie mnataka mizigo mikubwa?
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani kwani aliambiwa kibamia chake hakifai?
     
  7. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ninyi akina dada wa kileo ndio tatizo. Vijana wakiume wanafuata mkondo tu
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Uenda aliambiwa hvyo,kwani mpenzi wake angekua anamsifia kama anamtosheleza(hata kama sio) unafikiri angeenda kuongeza dushelele?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kufuga ujinga tu, na ukimwi huu nani anataka shurba. Kibamia is the best bwana, utamu wa pipi mate yako.
     
  10. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sina hakika kama unachokisema ndicho unachokimaanisha. Wakina dada wa leo mna mambo sana, mara "ooh mb kubwa ndio mpango mzima", mara "ooh kibamia kinaleta shombo tu." Sasa kwa maneno hayo unafikiri mumeo atakuwa na amani ndani ya nyumba kama "faragha" yake ina utata?
     
  11. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kibamia!Twih twih twih!sizani hata kina gusa haragwe!!!
     
  12. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,995
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wamekuwa sugu, wanaanza mapema at the age of 9, kufika miaka 15 amepitia saizi zote, akifika miaka 20, hapo humwambii kitu! R.I.P Jusstin
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mungu alipoumba aliweka kila size na kila saizi inamtosha mwanamke yeyote yule,tatizo hapa ni ulimbukeni wa kudhani ukiwa na size kubwa ndio utaweza kumridhisha mwanamke.

    Nenda salama kaka na ukifika huko utamjibu Mungu ulichokuwa unatafuta hata baada ya kupewa.

    Wanaume turidhike na tulivyonavyo.
     
  14. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sio akina Dada tu wa kileo, hata akina kaka wa kileo nao wanafanya wakina dada kuhangaika na hata kupoteza maisha, wakati wakiongeza makalio, hips, matiti, kujichubua nk, unadhani kama wanaume wa kileo wasingekuwepo hawa wadada wangehangaika kiasi hiki?
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Acha kuwaongopea wenziyo wewe mwenyewe unapenda Tango!:A S embarassed:
     
  16. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aliambiwa kibamia chako kidogo nikikohoa tu kinachomoka...na yeye akaamua kwenda kufanya ukarabati badala ya kutafuta aliye na kitundu kidogo... kama....
     
  17. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi sisikitiki kwa kuwa kafa, nasikitika kwa kuwa lengo lake halikutimia. Tamia alisema atamuongezea kitu yake ukubwa lkn hakusema kama anachukua dhamana ya maisha yake. Kwa kweli kama angeongezeka halafu akafa, Tamia hakuwa na kosa, ila kwa sasa ashitakiwe kwa utapeli
     
  18. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    kwake huyo mapenzi ni kukomoana,hilo liukuni alitaka la nini???eh,kinapita kichwa cha mtoto sembuse ukuni????
     
  19. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 80
    Ale dushelele dushe dushe dusheleleee x2. Nilimwambia asile ye alikula, akavimba akaja, mtoto mzuriii wa OBAMA.
     
  20. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dada haujambo? Dushelele ndio nini tena?
     
Loading...