Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmoja afa, wengine wajeruhiwa ajalini dar!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JoJiPoJi, Feb 10, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 160
    1.jpg 3.jpg 5.jpg 2.jpg 6.jpg 4.jpg

    Kwa hisani ya Global Publishers
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mbona picha hazionekani mkuu
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aisee hii kali yaani ni ajali ndani ya ajali

    Mungu amrehemu marehem na majeruhi awape uponyaji
     
  4. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni sana majeruhi, Mungu awasaidie mpone haraka. Na kwa waliopoteza maisha RIP
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    dah pole sana majeruhi na wafiwa ndio zinaonekana sasa ajabu traffic yuko busy na simu yake anapiga picha!! labda kwa ajili ya ushahidi mahakamani
     
Loading...