Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mmmmmmm hapo kuna kitu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kinara, Oct 25, 2010.

  1. K

    Kinara New Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, sijasikia lolote wala kuwaona viongozi wetu wakubwa kama B. Mkapa, A. H. Mwinyi,spika, na wengine wengi katika kampeni za kumnadi mgombea urais CCM. kuna mtu anajua lolote mtu amelisikia?
     
  2. baina

    baina JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani mjinga na mpumbavu kati ya hao uliowataja anaweza panda jukwaa na kuanza kunadi kitu kilichohoza? Jk hana jipya la kunadi
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sababu kubwa ya wao kutofanya hivyo ni kutoombwa na Mh. Kikwete. Kikwete na wenzke wameona maji bado si ya shingo kivile au hata kama wanajua hali ni tete lakini wana hakika ya "kumanuva" matokeo kwa namna wajuavyo wao, hivyo haono sababu ya kuwatembeza wazee hao bali aliwataka wapuumzike. Vile vile hususani Mkapa siyo msafi sana hivyo uwezekano wa kumuua katika kampeni kupitia mikataba mingi ya kifisadi ungekuwa mkubwa na kumpotezea wapiga kura.
    Mwisho Kikwete alishaamua kutumia "Strategy" ya kuitumia familia yake akidhani ingekuwa na ufanisi mkubwa lakini mkakati huo haukuzaa mtunda makubwa zaidi ya kukosolewa vikali na wadau ndani na nje ya chama chake mwenyewe.
     
Loading...