Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmmmmm!! Kaka hanielewi baada ya kuvunja ahadi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pretty, Jul 22, 2010.

  1. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........Hello wana JF
    Mwenzenu simuelewi my bro, kipindi nilivyotaka kuolewa alipinga sana kwa kigezo bado nasoma japokuwa mie sikuona tatizo lolote kwa elimu ninayosoma haipo ngumu sana hadi nishindwe kuolewa kwa sababu ya masomo............kaka alipinga sana na kutaka nije kuolewa baada ya kumaliza masomo yangu, lakini wazazi hawakuwa na pingamizi maana waliona nimeshajikomalia zangu hivyo naweza kumudu mikiki ya ndoa na masomo.

    .......Baada ya muda alivyoona nimekomalia kuingia ndoani akaamua kukubali lakini kwa masharti........aliniambia kwamba nisipate ujauzito hadi nimalize masomo, nami nikamuhakikishia kwamba nitajitahidi nisishike mimba hadi nimalize chuo,,, lakini sasa Mungu alivyo wa ajabu baada ya miezi 2 ya ndoa mie nikanasa mimba.........hivi sasa nipo likizo nimerudi home, hivyo ikabidi nikamjulie hali kaka yangu mpendwa nyumbani kwake,lakini cha ajabu baada ya kuona hali niliyokuwa nayo ya ujauzito kaka kakasirika hakuwa na furaha. Nakwambia nimesemwa mie na kaka hadi basi..........mbaya zaidi kaamua kunichunia sababu nimevunja promise.Hajui sasa mie sio mtoto tena nina ndoa yangu hivyo nimekuwa mtu mzima.

    ..........Kwanza ni kaka yangu pekee ninampenda na yeye alikuwa ananipenda na kuniongoza vizuri haswa kielimu.
    Mwenzenu sijui nifanyeje?.........I mean nitumie mbinu gani ili nielewane na kaka yangu maana nampenda sana kaka yangu sipendi kuona anakasirika kwa ajili yangu.
     
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana pretty, just give ur brother some time atakuzoea tu katika hali hiyo muhimu muonyeshe you can handle both of them, yani ujauzito wako hautaaffect performance yako kielimu.
    inakua ngumu kwake kukubali kutokana na kwamba bado ana fikra kwamba u are still his young baby sister anapenda bado kukuongoza kwenye mafanikio, huyo kaka hana nia mbaya kabisa nawe its just he love her sister sana! u are lucky to have a brother who care pretty!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Sasa ili asiendelee kumuudhi kaka yake, mi namshauri afanye abortion.:focus:
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    pretty...............kaka ni mwanamme na anawajua wanaume wenziwe kuwa kumfuja mwanamke ni rahisi sana. wewe kushindwa kumaliza shule kwa sababu ya familia ni rahisi mno na inataka juhudi za ziada kwako ili uweze kupata grades kama ulizokuwa ukipata kabla hujawa na majukumu ya ndoa hasa utakapokuwa na mtoto.

    Kaka anakuona 'huna deal' kwa sababu umeweka ndoa na watoto mbele ya elimu......atakuelewa iwapo utamthibitishia kuwa elimu yako iko pale pale kwenye orodha ya vitu muhimu kwako na grades zako hazitaathiriwa na ndoa au mtoto.

    i hope that is possible
     
  5. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tell your bro to mind his own business. Ndo wanaovunja ndoa za watu hao. Anakuwa kama wifi bana aaaargh.
     
  6. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora unajua uko offtopic, sasa abortion hapa inakujaje? kwani kakuambia hawezi kulea? ebu mshauri basi afanyeje kakake arudishe attention?
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ushauri wangu ni kuwa, maadam ameamua kuolewa na ameshaolewa. Awe na mimba au asiwe nayo: amsikilize mumewe na wala si kakake, dadake, mjombake, shangaziye, bibie, babuye, mamake, babake!

    Have I made my self clear??
     
  8. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yes sir!
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mbona hujanigongea kale ka appetizer kangu?
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bro wako ana Wivu tu unamsumbua! Kimsingi sio kama alikuwa hataki uolewe bali Hakutaka Umegwe yaani yeye suala la kumegwa Linamuumiza sana ndiyo maana akaweka Sharti la Kwamba Usipate Mimba akiamini kwamba jamaa huenda Hamegi. Sasa Umepata Mimba Bro ana Uhakika jamaa huwa anamega sasa bro roho inamuuma sana. Ni kawaida Sister unajua sisi wanaume huwa tunachelewa sana kukua (Siyo Kiumri) Kwa hiyo Utoto Unamsumbua ila akikua ataacha tu
     
  11. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimekakosa jamani!
    eti ule ujumbe wa dasophy unakuhusu?
     
  12. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! si mchezo hii comment kiboko.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ujumbe gani? Infidelizesheni au? Kama una contacts zake please do the needful. Wife pale home yuko safarini kwenye mwezi....:focus:
     
  14. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si anakutaka uende kwake kila saa!
    si fear hivyo ndo kumsema hapa!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Sorry, leo sijavaa mawani yangu........... ulimaanisha fair au? Kama ni hivyo ulitaka aendelee kufanya siri siyo? So infidelity inakuwa fair ikifanyika kwa siri? Sasa nimekuelewa vema!
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    a abort
    kwa kutumia asprin eeeeeh?......USHINDWE!!!!!!!!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Sasa afanyeje ilhali yeye anampenda kaka, na kaka hapendi mimba?
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Mhakikishie kaka yako kuwa utazidisha bidii ya masomo na utafaulu sana.
    2.Mweleze mumeo kuwa masomo kwako ni muhimu sana sana hivyo unategemea support kubwa toka kwake.
    3. Nawe pia fanya juu chini usome kwa juhududi zote,ikiwezekana hata ndimu tembea nayo kwenye bag ili usipoteze muda wa kwenda kuitafuta gengeni ili uzuie kichefuchefu(just in case).Perfomance yako ikishakuwa nzuri, kamwonyeshe kaka .......utaona atakavyochekelea.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bro ako anakuhurumia sana maisha ya Ndoa si lele mama.
    Yawezekana hao mashemeji unao wachagua anawajua in and out wakujiexpress anakuepusha na dhoruba.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    And why on earth should she tell her brother while she is answerable to her husband?

    Mi hata siwaelewi. Huyo kaka anamsaidia kuukabili mtarimbo wa mumewe? UKISHAAMUA KUOLEWA PRETTY WANGU, unaachana na Baba na mama yako na vinavyohusiana nao unaelekeza nguvu, juhudi, maarifa, akili, muda na mwili wako (hasa uke wako) kwa MUMEO NA FAMILIA YAKO. Period!
     
Loading...