Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MMmmmh!.......nimeathirika........................ .......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bacha, Jul 13, 2011.

  1. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ''.................................nashindwa kujizuia kabisa, ni hali tu inayonitokea
    kila mara ninapokuwa na mke wangu faragha. Kiukweli kila tunapofanya tendo la ndoa,
    ni lazima niivute taswira ya marehemu mke wangu wa kwanza ndipo niweze kumaliza mzunguko (round)''.

    Alisikika huyu kaka alipokuwa akihojiwa na mtaalamu wa masuala ya mahusiano,
    huko Kericho, Kenya. Huyu kaka ameoa mke wa pili baada ya mke wa kwanza kufariki miaka 5 iliyopita.

    Wapendwa mnasemaje kuhusu kuathirika kwa style hii..........?
    Kuna mtu yameshamkuta haya?
    Hebu tupeane uzoefu basi............................

    KARIBUNI KAHAWA, HAPA KWA MSISIRI!!!!!!!!!!!!!!na kibaridi hiki cha asubuhi kazi kweli kweli...........
    BWANA AWATANGULIE NYOTE.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Masikini.........pole zake inavyoelekea alimpenda sana mkewe wa kwanza na pengine alioa wa pili haraka sana akiwa bado hajakubali kuwa mkewe wa kwanza hayuko na hatokuweko tena naye. Hakuiacha wala kuia nafasi denial stage ikakomaa na kupita!!

    Au huyu wa pili hampi alivyokuwa anapewa na marahemu?? Si aseme naye tu, asione soo! LOL
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,556
    Likes Received: 3,753
    Trophy Points: 280
    Mwambie asijali, maana haya huyo mke wake wa pili anavutaga hisia za mchumba wake wa zamani ndo na yeye aende mzunguko wa kwanza..
    Kitu ngoma droo...
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,205
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Duh!Psychological problem!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Pengine anawaza alikufa na nini anafikiria akimuangamiza na huyu itakuwaje....
    \am kiddng
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mambo hayo nikweli na sio yakujificha lakini huyo miaka mitano mwenzetu kazidisha,nadhani inatokea pale unapokua na mpz na ghafla mkaachana au amefariki hayo yankuwepo lakini sio kwa hivyoooooo, mwambie huyo alonae sasa amfanyie kama yule lakini ndio asimwambia kimtindo wa wanapokua faragha anapenda nn ili asije akalikoroga.
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hio hali kwa mwanume sio jambo dogo aisee for it is very rare... Pole
    zake huyo kaka... inaonesha ni jinsi gani alikua anampenda mkewe au
    anaweza akawa alikua hampendi ila kifo cha huyo mkewe kikafungua ni
    jinsi gani alikua muhimu katika maisha yake faraghani na ndoani pia...

    Hapo dawa kubwa ni support toka kwa mke wa sasa... inatakiwa awe wazi
    (hoping to God ni muelewa...) waweze ongelea hio issue na waanze upya
    kwa baby steps mpaka huyo kaka/baba arudi mstari.... itachukua mda
    lakini ndio hivyo tena... ndoa ni uvumilivu for anything can happen
    for the better or worse...
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yeah, mi nafikiri kuna haja ya kusema na mke wake,
    walizungumze kinagaubaga, na kama wife ni wise enough atamsaidia tu.........
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    acha utani Mentor, sina uhakika na hilo!!!!!!!!
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    yeah, am just trying to buy your idea................
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    je imeshawahi kukutokea hii arabianfalcon..............?
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nadhani ndo maana akaenda kumwona mtaalamu,
    kwani alijihisi anakokwenda sio kabisa......................
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye bold..utata mtupu!
    Human psychology iko kwamba, mara nyingi unapoingia kwenye uhusiano ambapo tayari alikuwepo wa mwanzo hasa kwenye kesi kama hii ya mke "aliyeondoka siyo kwa kupenda bali kwa mapenzi ya mola", "wakuja" ana kazi kwelikweli.Kuna kipimo tayari cha utendaji!

    Mume huyo ana kazi ya kuvuka kizingiti cha kulinganisha. Ajue kila mtu ana vionjo tofauti. Bahati mbaya sana mke wa pili hajafikia kiwango kile na hata hawezi kulingana kwa vionjo maana binadamu wako tofauti.

    Mume ana bahati mbaya kuwa kilinganisho kimetokea kwenye tendo hilo.Wengine wanaweza kujikuta hawaridhishwi na mapishi, usafi, tabia njema, na mengineyo.

    Cha kufanya sidhani ni kuongea na mke mpya kuhusu hili swala bali ni kwa mume kujitahidi kuzoea vionjo vipya na hata kujaribu kumwelekeza mke mpya nini akipendacho na kuepuka kuvuta hisia kwa marehemu!
     
  14. B

    Bateko Senior Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap meditation za aina hiyo huwakuta zaidi wanawake however ikitokea kwa mwanaume basi ni kwa muda then hufutika
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Labda swali jingine ni muda gani ulipita kati ya mke wa kwanza na huyo wa pili? Na kama kulikuwa na tatizo la namna hii kabla ya kuamua kufunga ndoa?
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Hehehehehe.... we noma...khaa!

    Umenikumbusha nliwahi kudeti kabinti flani hivi wakati tunafanya tabia mbaya kakapiga kelele "Daniel nakuja darling...."......... Huyo daniel sijui ndo nani yailah toba......... Na ndo ukawa mwisho wetu hakyanani.
     
  17. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mambo kama hayo yanaweza kutokea kweli, ni tatizo la kisaikolojia ambalo aidha awaone wataalamu wamshauri au akae muda mwingi na mkewe na kumweleza jinsi ambavyo atajisikia vizuri kwenye tendo la ndoa. Kwenye ndoa kunahitaji uwazi na ukweli lakini asimwambie mkewe kwamba akitaka kumaliza "round" maana hatapendezwa. Pole yake sana.
    "usione soo, zungumza na mwenzio"
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo kaka ana tatizo la kulinganisha watu/wanawake, anataka Ana awe kama lucy, kitu ambacho hakiwezekani. Amkubali huyo mke jinsi alivyo, amwelekeze, amfundishe ili walau aweze kuwa na vile vitu anavyovitaka. Mi huwa nina amini na ni Imani yangu kama mtu ameondoka au ame RIP, hakuna haja ya kuhangaisha nafsi yako kwa kuendelea kumkumbuka hata kwenye hayo ya mambo ya faragha kwa miaka mingi hivyo. Amekubali kuoa mke mwingine basi na ajivue gamba, amkubali huyo mke, vinginevyo atamtesa tu dada wa watu.
     
  19. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    ........time will tell...............
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Afu we mtu ndo nini hizi bia unakunywa mwenyewe?....... Huku Mpigi Magohe bia zikifika zinakuwa zishachechuka.....
     
Loading...