Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmmmmh hawa wapenzi hivi wanawaza nini kila mmoja hapa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Jan 31, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [​IMG]

    Mme : najuta kwa nini nilimuoa huyu mwanamke namkumbuka hata X wangu maskini nilifanya mistake gani mie ? mwanamke ,mbishi ,mjuaji ,si msikivu bora ninywe tu beer hapa hakuna suluhu

    Mke : mmh jamani hivi huyu ndo mme mwema kweli mungu aliyenipa mwenzenu mme ,mlevi , anarudi usiku wa manane, jtatu mpaka jpili yuko busy ,akiwa home yuko busy na simu na vi-sms, mbona mme /mpenzi wa Z hayuko hivi, najuuuta kumfahamu..mungu nisaidie mie nitasolve vip matatizo haya

    jambo usilolijua .....

    Tafsiri ya picha wadau!
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawa wako kwenye mchakato wa kutengeneza tamthilia
     
  3. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndoa inahitaji muongozo kutoka kwa mungu la sivyo ndio mambo kama hayo yanatokea kila kona ya dunia ..
     
  4. M

    Mundu JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa wako Counter. kwanza sio wapenzi. na wote wanaangalia TV. Huyu jamaa anaangalia Taifa Stars ilipopigwa bao tano na Misri. na huyo wa kike, anaangalia kipindi cha Matukio ya wiki cha ITV...Wafuasi wa Chadema walipopigwa na Polisi Arusha.
     
  5. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh sina msaada, kama mwanaume anauvuta mdomo hivyo, eeh mkigombana huyo hakusemeshi mwezi walaah.
     
  6. P

    Pomole JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka na dada
     
  7. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ya kupozi kwa foto hayo
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    How did we get here......?, He/She has changed Sooo Much....., Oooh the good old days...., Its about time I find someone else, and dump this....
     
  9. F

    Ferds JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    " No. enough is enough! Its time to be apart coz things are already apart!....................
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaka:Hivi nimefanya kosa gani tena jamani?Kusema hataki anabaki kulalamika tu nonstop! Dada:Mhhh eti anajifanya hajui alichofanya...as if!Makosa yake alafu wa kujieleza niwe mimi!
     
  11. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wamekasirikiana hao. Ila mwanaume alivyonuna huyo anaweza asikusemeshe mwaka
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mmmh! Kwani aliyesema mabusiano na ndoa ni tamu tuu ni nani?
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa nini sikufikiria vizuri kabla sijamkubali huyu? dada!
    Ningejua nisingemtokea kabisa, bora ningekaa peke yangu!! Kaka!!
     
  14. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hao jamaa wa chini:
    Mme: Hivi huyu mwanamke mbona amezidi kunidharau sana kila nitakachosema yeye ndo anazidi kuja juu mwanamke hajui hata kunyenyekea kwa mumewe. Hapa mtu mzima inabidi nianze kutafuta mechi za nje niwe napata faraja ikibidi nijenge kibanda kabisa.
    Mke: Na safari hii mpaka akome hapa undava undava hakuna kumuachia apumue haki sawa kwa kwenda mbele na nitaanza na kumpangia awe anapiga deki ndani. Kwanza siku hizi hata anifikishi sijui nitafute mwingine serengeti boys?
     
Loading...