Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmmmh jamani anamatatizo huyu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MagicM, Oct 1, 2011.

  1. M

    MagicM Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mshkaji m1 hv soon aftr kfmaniwa dem kamkacha mazma na kmwambia "kwanza ulikuwa hnridhshi" so mshkaj yko dlema je kaachwa kisa fmaniz au kisa hamlidhsh demu wake anadai alitereza.........namuonea hrma coz hajui aend wap coz na alikofmaniwa katemwa
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    unajua hadithi ya fisi aliyealikwa harusi mbili na akaishia kushinda njaa? ilikuwa hivi baada ya kupokea mialiko akaenda kwenye harusi ya kwanza akakuta ndo wanachambua mchele akasema 'hapa bado ngoja niwahi ya pili,nikishakula huko nitawahi pia kula hapa',kufika huko akakuta wanawasha mkaa,akajisemea 'mpaka uje kuwaka nitakuwa nimerudi'akarudi kwa ya kwanza akakuta ndo wanabandika mkaa juu ya sinia,akajisemea 'ah mpaka waje kupakua nitakuwa nimemaliza kula harusi ya pili.Kwenda huko akakuta lahaula ndo wanamalizia kula,akakurupuka mbio kurudi kwenye harusi ya kwanza,huko ndo kabisaaaa alikuta wapishi wanapakia vyombo kwenye gari!
    Moral of the story: mshika mawili sio moja ila yote yaweza mponyoka!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Bishanga kumbe story yenyewe ndio iko hivi. Sikuijua bana
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wabongo bana, huongea kwenye simu huku wameweka kidole gumba pakukatia, hata kuandika neno zima mnaogopa mb zitaisha haraka.
     
Loading...