Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mmmmh! Hivi kwani ukubwa wake ni nje au ndani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady G, Feb 28, 2011.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hello wapendwa wa jamvi hili matata lisilo na mpinzani.

    jamani naomba kuelewa maana natatizika, eti ukubwa wa k****a ni ndani au nje, maana matusi ya lejaleja kwa wadada wenzangu yamezidi. Rafiki yangu kazawadiwa tusi hilo na mchuchu wake kimemuuma sana, nami nimeona niulize ili nijue wajameni. majibu yoyote kejeli na serious yote ntayasoma. Love u all.

    Nawakilisha
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    k**** haipimwi kwa nje bali kwa ndani!

    The tubular organ that is the site of sperm deposition and also serves as the birth canal
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    au ni wewe umeambiwa?

    ila kuna nyingine zina sura ya ukubwa kwa nje hadi inatisha
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni sana kwa matusi ya rejareja.... ukubwa wa ile kitu siku zote unategemea zaidi mchakachuzi na ujuzi wake wa kufukua kona zote, kama kim**o chake ni kidogo na ufukuzi wake ni shallow kila k**a atayokutana nayo atasema ni kubwa!!!
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi matusi alikataza baba!
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh... :A S 13::A S 13:
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna nyingine kwa nje ni kubwa sana zimeanzia hapa karibu na kitovu hadi tigoni ni kubwa sana kwa kweli
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wakuu

    Hizi topic za ku-discuss viungo nyeti vya binadamu na namna ya kuvitumia au/ na matumizi yake inapaswa kupelekwa kule MAMBO YA KIKUBWA sio hapa MMU
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzee, pamoja na uzoefu wako wa karne na karne kuhusu mambo hayo, hiyo lugha ni kali mno.
     
  10. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa si mahala pake peleka kwa wakubwa
     
  11. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimekuelewa mkuu
     
  12. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ukubwa wa k******a au m*****o unategemeana na uferu wa kidole chako cha katikati , kama kidole chako ni kifupi hivi viungo vinakuwa vifupi na opposite yake


     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ule urefu kwa lips tuu mkuu :rain:
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mod tunaomba hii thread ihamie kwa wakubwa kabla hatujapigwa ban tunaochangia!!!:A S 13:
     
  15. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kama hauamini pima kidole chako wakati ime erect wima
     
  16. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CPU, umenena kweli!

    The Following User Says Thank You to CPU For This Useful Post:

    Keren_Happuch (Today) ​
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    ka hamtaki kuchangia mmeingia kwenye thread kufanya nni...........................hebu kwendeeeni zenu huko
     
  18. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    I discredit and disregard this topic.
     
  19. c

    chetuntu R I P

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Khaa!! Jamani
     
  20. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    eeh sasa majo yote kwenye kidole cha kati.....kaaaazi kwelikweli!!
     
Loading...