Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmmmh!!!!!!.......Allergy ya kutongoza wadada!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bacha, Dec 23, 2010.

  1. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna jamaa hajui kama anaumwa au la!yeye kila amwonapo mwanamke aliyevaa kimini au alie na makalio makubwa basi ni kosa kubwa kwani ni lazima amfate na kuanza kumtongoza!
    Haijalishi ameshapigwa vibuti vingapi kwani anadai ameshavizoea vibuti!Uwezo wa kujizuia hana pindi akiona wanawake wa dizaini hiyo!!

    Kwa siku moja anaweza pigwa vibuti 3 kwa wastani!!!

    Jamani, anauliza sasa hii ni allergy au ni nini?
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni allerg y hiyo nafkiri,,,,,,:A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    eti eeeeeh!!!!!!!
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa siku anaweza kupigwa vbut vtatu?
    wewe dhana ya vbut unaichukuliaje?
    ukimsimamisha mdada ukamwimbisha akakukimbiza ndo kakupga kibut?
    icho si kibut apo kakataliwa na inaonekana uyo jamaa yako mwehu....
    KIBUT NI KITENDO CHA MTU MMOJA KWENYE MAHUSIANO KUMKATALIA/KUSITISHA/KUVUNJA MAHUSIANO NA MWENZA WAKE KWA SABABU MBALIMBALI....bt kumsimamisha mdada njian afu akakutalia icho si kibuti.
    we bacha nataka uyoga wangu nipike xmasss mie
     
  5. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh bacha mie nahisi hii ni hadithi ya kufikirika zaidi:embarrassed:
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ni uduwanzi tu wala sio aleji
     
  7. Nyodo1

    Nyodo1 Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa inaonekana probability alisoma vizuri.....
     
  8. M

    MAO Senior Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 23, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ana pepo wa ngono, akaombewe atapona...
     
  9. semango

    semango JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni kuendekeza tamaa za mwili na kutokuzingatia maadili.watu wengi wa aina hii huwa ni wale walio kulia katika mazingira ya kubanwa sana.wengi wao huwa wamepitia shule za seminary.so sasa hivi kapata uhuru anakua na msukumo wa kulipiza aliyoyakosa hapo nyuma
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    unajua maana ya aleji (mzio ) wewe?
     
  11. Djunior

    Djunior Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rose nimekuwa nikickia neno SHAROBALO Neno hili lina maana gani. Na mimi natamani sana kwenye ujumbe wangu niweke katuni nifundisheni jamani.
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh labda ana hisi akiyapata makalio ataning'inia juu kama mpanda ngamia, afu ukute mtu mwenyewe mduchuu.
     
  13. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman waduchu ndo hawana mamlaka ya kuyamliki hayo makalio makubwa??!!
    Pls msituonee kihivyo hata sisi tuna haki hiyo ya msingi!!

     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Phewww!!!!!!!!!!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Bacha wangu kama vile ni wewe au???? Mmmmm makalio makubwa?? Kimini?? Napata wasiwasi kabisa hapa kiukweli umenikwaza
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hana akili huyo!mwehu!kwa mwanaume unakiona kitu unaweka malengo una fight una kula mzigo
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kweli wewe bongolala
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    usikwazike mama, hivo ni vituko vya watu tu mitaani kwahiyo nikaamua kuvileta hapa jamvini kwaajili wadau waweze kutoa michango yao?
    mimi na wewe ni kama samaki na maji, usihofu dear!!!
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Haya My Love nimekuelewa sweetie kama ni hivyo lakini nikisoma between lines napata kigugumizi dear!! Nihakikishie tafadhali
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa jinsi moyo wangu ulivyotua kwako siwezi tamka neno la kukukwaza hata kidogo
    wewe ndio barafu wangu mama!
    potezea hizo habari zingine bana DA!!!!!
     
Loading...