Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mmmhhh NDOA???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrodenzi, Apr 14, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Waheshimiwa
    Na wataalum wote
    wa mambo ya mahusiano,mapenzi na urafiki

    naombakuuliza ni nini au ni kitu gani
    Kinacho mfanya mtu kuoa au kuolewe?
    Je ndoa zote ni matokeo ya upendo wa hali ya juu??

    Ni hayoo tu
    Ps. ..maoni yote yana karibishwa
    asanteni

    AD
     
  2. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Mh! Baada ya kuka-emo kwa miaka kadhaa, hata sielewi jibu kwa swali lako, kumbukumbu zimenipotea sababu sizikumbuki.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ndoa ni makubaliano kai ya watu wawili ambao wamekubaliana kuishi pamoja maisha yao yote hapa duniani.........sasa siku hizi kuna shda kidogo....wapo wanaotaka kuolewa /kuoa kwa nia nzuri na hawa huwa wanafanikiwa.........wapo wanaoolewa/kuona kwa shingo upande(hili ni kundi kubwa sana) sana sana anataka aonekane kaoa/kaolewa lakini hakuna mapenzi ya dhati....... na hawahawaishi kulia lia kila siku na ndoa huwa hazidumu......
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Digna...........aksante kwa kunichekesha asubuhi.................... dah

    AD......... kuna sababu nyingi tu zinazowafanya watu waoe/olewe na hiyo ya upendo wa hali ya juu ni mojawapo ambayo kwa bahati mbaya pamoja na kuwa ni ya muhimu but ni wachache waliobahatika kutunukiwa.

    Wengine huoa/olewa kwa sababu either muda umefika
    Wengine kwa kuwa marafiki na wenzi wa rika lao wote wameoa/olewa so wanaona na wao hawana budi
    Wengine ndugu wanawaforce kuoa/olewa
    Wengine wanategeshewa (hasa wanaume) galfriend anabeba mimba so wanazuia mtoto kuzaliwa out of wedlock
    Wengine kutokana na ugumu wa maisha (umasikini)
    n.k.

    So sababu ni nyingi tu AD.
    Unataka kuolewa?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    News alert ehh?
    Ni maamuzi yanayosukumwa na mapenzi ya kweli kwa baadhi..tamaa ya kuitwa mke/mume wa mtu..msukumo toka kwa ndugu, jamaa na marafiki..umasikini..kulazimika kutokana na mimba ambazo hazikupangwa na wengine hawana hata sababu wanaingia tu!
     
  6. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    agizo la mungu
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jibu la hilo swali ni NDIO halafu vile vile ni HAPANA kuna watu wengine wanaingia kwenye ndoa kwasababu ya upendo na utayari walionao hao wahusika wawili kuna wengine wanaingia kwenye ndoa kwasababu anakuwa ana malengo fulani mfano mdogo kuna msichana ambaye namjua yeye alisema wazi kabisa na alikuwa akiwaambia na marafiki zake kwamba "I'm getting married to this guy simply because of his wealth i don't love him that much i only want his money" sasa huu ni mfano mdogo katika ya mifano mingine mingi tu tumekuwa tukiona same trend kwa wanaume siku hizi pia.

    Wapo wachache ambao wanaingia ndani ya ndoa baada ya kuona kuwa wako tayari kuanzisha familia lakini binadamu tunageuka leo hii unaweza kuona mtu huyu anakufaa sana na kabla ya ndoa akakuonyesha upendo wa ajabu ambao hakuna mtu aliyewahi kukuonyesha lakini mkiingia kwenye ndoa inakuwa tofauti kutokana na kwamba lengo lake hasa lilikuwa ni mali na fedha ulizonazo ndicho hasa alikuwa anakitaka na sio wewe.
     
  8. j

    jewels Senior Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me pia nashindwa kupata jibu kabisaaa!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habari za asubuhi mjukuu umeamka salama kabisa, umeoga, umepiga mswaki, umekunywa chai, umesoma magazeti ya leo asubuhi
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    hiyo ya upendo ni mojawapo
    Wengine hupenda kuoa/kuolewa kwa kufwata maagizo ya vitabu vitakatifu vya Mungu
    wengine hupenda kuoa/kuolewa kwa sifa hata kama hakuna mapenzi watu waone
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145



    Wakati tukitafakari NDOA enjoy na rose muhando:love:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Daahh
    sante sana my dear
    daahh umenichekesha eti
    nataka kuolewa mmmhhh
    mmhh mwenzangu mie kuolewa
    Daahhh hiyo kitu naogopa
    mie mwanaume aki propose na mwacha
    tayari wawili mmhhh
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We vipi unapaka rangi swali alafu hutoi jibu?
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wengi wanaoa kwa kutimiza wajibu flani kaoa wacha na mm nioe/kuolewa
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaa ahaaa Lizzy uchokozi huo asubuhi asubuhi haya naona umenianza mapema leo
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Hahahshhah lol
    Hizo za kuigwa mbona
    mie sizijui mpenzi haha
    unavituko wewe..
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Home boy unaoa lini aisee???
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umekaimu Ndoa ya mtu?
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Leo nakuweka kitimoto...enhe na wewe unaoa lini?Nna hamu ya kuitwa wifi sijui rhemeji!
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi naoa uzeeni nikioa tu nimejipiga kitanzi...nitakuwa naonana vp na nyie wapwa
    Huku na huku naoa mke kama Lucy Kibaki nyie wapwa sijui kama mtakuwa mnakanyaga home achilia mbali mm manyanyaso nitakayo kuwa nayapata lakini umri ukiwa umekwenda aaah navumilia tu. Kwa sasa damu bado inachemka nahitaji kupata tuzo ya kuwa na watoto wengi.
     
Loading...