Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmmh Watoto wa Kihabesh Si Mchezo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shadow, Jul 13, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ethiopian Beautiful Women

    July 5, 2010


    In this issue we shall indulge ourselves in the beauty of Ethiopian women. Yes its true, they’re the most beautiful women in Africa and the beauty is not only outside but also inside.

    Unlike Ethiopian men that are reserved,Ethiopian women are very out going and easy to please. In general, Ethiopian girls are loving,caring and very loyal. However, they tend to have a bad temper[very jealous creatures!!!!] and can be annoying as they’re very talkative.

    [​IMG]

    The other good thing with them is that, they don’t discriminate like Ethiopian men, they’ll date anyone outside their nationality.

    Word of warning; make sure you give them a great time; take them out to restaurants, cinemas, parties,parks etc. Ugh, make sure you pay for everything as they still have conservative values- a man is still respected and has to take care of a woman!

    Overall, I would say that they’re great fun to be around. They’ll encourage you to eat because you need the energy-they are full of jokes that’ will leave your ribs cracked.

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG][​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie mwenyewe mutoto ya Kitanzania murembo nashindwa kusema neno juu ya hizo totoz za kihabesh
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Hivi uzuri mpaka nywele ziwe singa na mwanamke asiwe mweusi? Yaani anavyozidi kukaribia uarabu arabu na uzungu uzungu ndio uzuri unavyozidi kuongezeka ?

    Hivi dada mbantu kama huyu si mzuri?

    [​IMG]

    Au?
     
  4. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kabisa hii maneno ya Uhabeshi..horn of Africa.Somaliz can drive u crazy too...nasikia Maliz nao ni noma
    Nipo na Ethiopian mmoja hapa college..dah unaweza kutangaza ndoa

    Kuna rafiki yangu mmoja hapa,anadai ranking ya most beautiful gals in Africa....Mali ilikuwa ya kwanza,followed by Ethiopia,then Somali..Tanzania ilikuwa ya tano...idk the validity of this
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi ni vigezo gani mnatumia?
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ndo maana wanawake 'wasio jiamini' na maumbile na rangi zao wanaishia kujichuna na kutumia dawa za mchina..........
     
  7. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    Hakuna cha Mali wala Ethiopia, watz tuko wako bomba bwana hebu mcheki FisrtLady1, siyo zaidi ya hao Wahabeshi?
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hivi ndo vishawishi....
     
  9. Mathias

    Mathias Senior Member

    #9
    Jul 13, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo sidhani kama kunaitajika vigezo, manake mambo yote yapo wazi. Binafsi mabinti wote wa kihabeshi ambao nimeshawaona wote ni wazuri. Kuna kipindi nilikuwa pale Addis on transit to Kilimanjaro, nilihisi kama vile nimezungukwa na malaika, kwa masaa matano niliyokaa pale ilikuwa kama nipo peponi, nilijikuta nipo ndani ya mgahawa mmoja takribani masaa matatu bila kujitambua kisa tu mdada aliyekuwa anahudumu pale nilipata nafasi ya kuongea nae maneno mawili matatu. Natafuta namna nirudi kidogo pale Addis japo kwa wiki mbili manake ndo kwenye source ya uzuri. Kwa wale wanaoishi nje ya Tanzania itakuwa vigumu kuukataa ukweli kwamba awa viumbe wanatisha kwa sura na maumbile. Kwa vijana wenye nafasi na ambao hawajaoa sio vibaya wakatembelea maeneo hayo.
    Siwajui kwa tabia na mengineyo ila kwa haraka haraka inaonekana ni ngumu kuwatoa kasoro, najua kuna wana JF waliobahatika ku-oa awa viumbe wanaweza kutupa data zenye ukweli.
     
  10. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hiyo avatar ya FirstLasy1 ni ya kwake basi ni Mhabeshi....check tu kwa makini na kama unawajua Wahabeshi vema utagundua kuwa inafanana sana na the Habeshi gals
     
  11. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    FL, naona hata picha yako inaita...kudos mtoto wa kibongo.
     
  12. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    She is cute but....
     
  13. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hiyo ki2 ya kihabeshi kabisa muulize FL vizuri.....
     
  14. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chunguza vema avatar yako
     
  15. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mzee, hapo umepigilia msumari. FL anaweza kuwa na uraia pacha LAKINI NI mUHABESHI
     
  16. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama ulikuwepo vile...

    [​IMG]
     
  17. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Binafsi uwa sina tabia ya kukurupuka kuapreciate uumbaji wa kipekee ambao Muumba amewatunuku baadhi ya viumbe vyake hapa duniani,lakini kuna siku nilikuwa nimepanda lile shirika lao la ndege,nikamuona muhabeshi mmoja mule ndegeni.Salaleeeee,nilishikwa na kigugumizi,yaani hajatabasamu ni kama ana tabasamu,akitabasamu sasa,unabaki umetoa macho kama mjuzi kabanwa na mlango.Kwa hakika hutochoka kumtizama,nilipofika Addis ababa nikajua hawa watu wamejaaliwa uzuri.
     
  18. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tatizo lao ni kukeketwa na ....
     
  19. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yoote semeni wajemen, lakini huyo mtoto kwenye picha ya kwanza aliyevaa nguo nyeupe! mmmhh! mashaallah!
     
  20. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani tusiwasahau watusi naona ni story iingine. Kuna jamaa yangu kamwoa mtusi yaani weeeee acha tu. Lakini issue ya marriage is more than outside appearance...vijana mlio single kuweni makini sana maana ukiangalia sura ya nje tu lazima utaliwa.
     
Loading...