Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmmh wanaume mtatuua mwaka huu katika mapenz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Van l, Jun 29, 2012.

  1. V

    Van l Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mim niko in a relationship na mtu flan hv,ambaye mara nying huwa hatupo pamoja (long distance relationship)sasa jana nimesafir kuja kwake bahat mbaya sa hz nilikuwa natafuta cmu yngu ciion nikaamua nijibep kwa kutumia cmu yake ili nijue nilipoiweka mda huo yeye alikuwa ametoka anajiandaa kwenda kazin, jamani ckuamin nilichokiona eth nimekuta nimeseviwa jina la rafik yake, et jaman wat is the meaning of tht?nipo dilema yan presha inapanda na kushuka hapa
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Wilfred ama Hamisi?
    Pole mwaya, samahani kicheko kimeniponyoka. 1+1=11 (source: ODM, 2010). Ji-edit jina lako uandike atm, ama dobi afu muachie simu yake hapo.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ma dearest jua kabisa kama ni distance relationship nijibu maswali haya b4 sijaanza kukanseli
    -how often do you go or visits you?
    - mnamahusiano ya muda gani?
    -mmewah kudefine terms and conditions za future yenu?
    -mwanzoni alikuwa amekusave kwa jina gani?
    -alikuomba ukamtembelee au ulimsuprise? jibu maswali haya kisha nitarudi tena
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Hahahah dah!!

    Ushauri toka kwa ODM...... Zingatia alichokuambia King'asti hap juu.

    Mungu akuhurumie na akuongoze katika njia zako!

    Amen!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,086
    Likes Received: 1,556
    Trophy Points: 280
    I guess kakusave as "Rashidi fundi bomba" usihofu ndo janja zetu wanaume hizo na hapo ujue ukiwa mbali unasaidiwa kama dawa.
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmm
    Hapo hauko peke yako!!!!!!! Poleeeeeeeeeee
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Bibie gfsonwin hapo juu. Pokea salamu za dhati toka kwa ODM.

    Ujumbe; Kulala si kufumba macho, huwa unalala sangapi na leo ni jumangapi?

    Swali la leo: Umemsevu ODM kwa jina gani kwa foni yako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kila kitu kipo wazi jua kuna mtu anakusaidia ukiwa haupo,ndo tabia ya wanaume malaya hiyo unaweza kuta umeseviwa scania au bajaji! Pole mwayego!
     
  9. V

    Van l Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    -yey huwa ananivisit kila apatapo likizo mm huwa na mvisit after 2month mara nyngi
    -tulipanga wote kwamba niende,mahusiano yetu ni mwaka wa 3 sasa,and mwanzon alinisav na romantic name
     
  10. V

    Van l Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mwaya
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    pige chini njoo kwangu, mimi ntakusevu kwa jina la Diamond
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mungu amuhurumie katika uzinzi wake na kumsaidia eeh?
    Babu bana, furahi dei umeamka na hangover za furaha! Hebu pata morning glory kwa hisani ya Miss Judith,lol

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. V

    Van l Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hyo hlo tatizo ni spesho kwa mtu mmoja tu?nipo seriuz huo mda wa kukopy na kupaste cna kaka.
     
  14. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hatua ya kwanza alikusave kwa kutumia romantic name, hatua ya pili ametumia jina la rafiki yake, hatua ya tatu ataku-delete au atatumia: msumbufu
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nashukuru sana Asprin.
    leo ni siku ya j1-alhamis.

    Binafsi miye huwa silalagi na niko hivyo tu, bukini, mbuni, samaki, nguruwe, ng'ombe mbuzi, kuku mabata maji bustani watoto wafanyakazi vyote nitavimuduje kama nikilala? maisha ya kijijini magumu sana heri nyie mkaao town, huko kujipamba, na kupanda magari kwend job na kunywa bia ndio kazi.

    wewe itabidi nikusave gari la taka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ushauri wangu siyo kila kulia ni kuomboleza, ama siyo kila kucheka ni kufurahi.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Oh! Thanks my King'asti

    Yes!! Glory To God!!

    Afu nna kesi na wewe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. V

    Van l Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eth ananiambia alikuwa anataka anitest reaction yangu itakuwa vp thts wy akafanya hvyo
     
  19. V

    Van l Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cjakupata hapo unamaanisha nn
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Khaaa! Ntakusemea kwa mkoloni wangu hapa.....

    "thought takes man out of servitude into freedom"
     
Loading...