Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mmmh mama huyu naniniiiii kanikuna

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by RWEGASILA, May 6, 2012.

  1. R

    RWEGASILA Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoto mmoja alimuuliza mama yake nini maana ya kubeba mtoto mgongoni wakati mtoto anamiguu wakati huo mtoto huyoyupo mgomgoni akamwambia kwa sababu mtoto mdogo anatembea kwa fujo
     
Loading...