Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mmmh!kuna atakaetoka kweli!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by menny terry, Jun 3, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Saudia Rabia kila binti anae fikia kuolewa huchunguzwa kuwa kama bado bikra au la! na imebainika kuwa 80% ya mabinti huolewa wakiwa mabikra, baada ya maandamano ya misri maafisa wa jeshi nao wamefanya utafiti kwa mabinti ambao walikuwa wanaandamana ilikujua kama walipoteza bikra zao katika lile liuwanja la tar rir square coz walijumuika na wanaume! Sasa je hapa kwetu ukifanyika huo utafiti kunaatakae toka kweli? Coz kila demu siku hiz utasikia akiitwa mtumba a.k.a used a.k.a screpa.Enzi zile binti alikuwa ana olewa hata kupiga busu hajui lakini leo demu anatembeza denda kama lion messi anavyopiga machenga yaani ni noma.
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    That iz vere tru mkuu! They're all used. Mbaya zaidi, hata ukioa, bado masela wake wanaendelea kumega tu!
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mzee mmoja aliwahi nambia kuwa vijana cku hizi tunabahati mbaya sana, tunapooa hatupati marriage certificate, hata kalamu za kusainia zinamikwaruzo.
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    hapo umesema ukweli kaka, ingawa wote tunakuwa used na c madada pekeyao au nimekosea? au ukisema used unamaanisha nini
     
  5. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kila m2 anataka kuchinja..ujinga tu! Wengine pia wataka kuchinjwa mapemaaa..yani upuuzi tu na sifa za kijinga!
     
  6. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Sote tumekuwa used maana kama mademu walikuwa bikra ni wazi na wanaume walikuwa hawajawahi. Leo hii wakati demu anagawa uroda kama pilau ya maulidi watoto wa kiume wanasambaza dozi kama kinga ya surua kwa vichanga. Tumeoza kweli.

    Kuna mhubiri aliwahi kusema wakati wengine wanachomwa moto kwa dhambi zao wengine itabidi tuwe kuni kwa kuwa tumezini mno.
     
  7. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    watoto wanatoka Bikra Darasa la kwanza siku hizi, ndio maana hata mapenzi mengi haya dumu maana ukiwa na mtu hata hujui Bikra aliidondosha wapi sometimes mawazo yakikuijia unapata hisia mbaya na unajikuta kuanza kumpunguzia maksi! na hata ukikumbuka wimbo wa 20% nenda hata kama zamani nilipenda, yanini malumbano yanini maneno najiweka pembeni nangoja changu na mie!




    Mimi sijawai kukutana nayo ila nikimpata aliyenayo basi nitakufa naye huo milele nitamuenzi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du mkuu hujawahi kutana nayo??? Pole sana na hongera sana!!! (Kutegemeana na mtazamo wako juu ya hiyo kitu) Angalia wasije wakakushikisha ya kichina!
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    haijalishi bora liende tu........................
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ukianza kuongelea ya zamani unakuwa unakosea, zamani maadili yalikuwapo, tumekubali utandawazi tukubali na matokeo yake, zamani tulivaa ngozi utasema bado tuvae ngozi?
     
  11. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe unaoa bikira au moyo..yaani mapenzi ya kweli..??

    Hata kama watu 1,000 walipita lakini kama mtu hana maradhi na hajachuja na kuwa mapepe kichwani na kama anakupenda kiukweli ni powa tu!
     
  12. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapa watakuta visima vya burudani tu
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Atakayetoka wapi?
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi simo!
     
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi simo jamani!
     
  16. m

    menny terry Senior Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    da! Mi mwenyewe sijawah mkuta mwenye bikira yaan had nachukia kwe huoi bikira unaoa moyo but inaboa sana.Ile kitu huwa nitamu sana nasikia ukiitoa.
     
Loading...