Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mmmh! Jamani!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by menny terry, Apr 15, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwenu wana jamvini naja kwenu kama kawa na mada hii hivi karibudi kumezuka tabia ya ajabu ndani ya ndoa wanawake wengi wamekua wakilalamika kuwa waume wao wamekua wakitaka mtindo wa kuruka ukuta yaani TIGO lakini pia huko U.S.A asilimia 40 ya wamerakani hufanya mchezo huo.mmmmh!! Jamani ni kipi kinapelekea watu kushabikia mtindo huu ambao ni kinyume cha mila na desturi za kiafrica??
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yalishaongelewa!Jifunze kupitia na kusoma yaliyopita!
     
  3. m

    menny terry Senior Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwani tukizungumzia tena kuna ubaya gani?? Au nawewe ni member? kwenye hicho chama coz naona kama umekasirika vile.Acha hizo lizzy.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nikisema unakurupuka utaudhika kwa lipi?
    Eti "Wanawake wengi' ni wapi hao tuwekee source na siyo hisia za mtaa.Au umetokea Pemba jana usiku.
    40% america tuwekee link tusome

    by the way sredi yako zee sana
     
  5. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    iga iga zetu bila kuchambua kizuri na kibaya.
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    shetan chanzo.
    na upuuzi wa kuiga kila jambo.
     
  7. m

    menny terry Senior Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamani ni kwa mujibu wa jarida la US MIGAZINE.Ambalo liliendesha huo utafiti.na kwa mujibu wa utafiti asilimia 40 ya wamerekani hufanya mchezo huo kati ya wamarekani mil tisini na mbili walio hojiwa.Pia katika utafiti huo kati ya watu kumi wa nne hufanya mchezo huo huko MAREKANI.
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Huyu dogo sijui jamaa 'mann terry' kavamia jamvi kwa pupa! Alianza na kupost 'mambo ya kikubwa' kule JF Doctor...Invincible hakumla ban, tangu aingie huku basi post za 'kitoto toto'. Grow up bana, hili jamvi la kikubwa kama linavyoitwa..If its too hot for you to handle, just drop it like its hot! Lete thread za maana bana.
     
  9. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona umeguuuuuuswa. pole sana.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kua na heshima kijana..mtoto sijui mzee!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimeguswa kwa lipi?
    Acha kudhani...FIKIRI!
     
  12. m

    menny terry Senior Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani si kujua kama thread hii ingewakera nisameheni wakuuu."RIWA' PUNGUZA HASIRA.
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    ukubwa dawa, usiogope.
     
  14. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ni kutamu balaa...
    Kunakajotoooo......
     
  15. L

    LANYORLAI Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi sijawahi jaribu,le me try 1 day then i wil post ma comment...
     
Loading...