Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmmh!!!Hii comenti Balaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Aug 19, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa sjui anamfahamu kweili au labda ni chuki binafsi/wivu tu.

    Anadai alizaa mwaka 2002 ni mwongo alizaa mwaka 2000, mimba alimsingizia Fadhili wa Mererani, akamwoa baadaye alimwacha kwa kuwa alizaa mtoto MWarabu, ilisemekana ni ya mmiliki wa mabus ya Shabiby. Akarudi kwa mmiliki huyo ambaye alimtolea nje, ndipo alipoolewa na Adam mtoto wa Ilala, ndoa ilidumu miaka 2 akaachwa mwaka 2008 kwa kukosa uaminifu, hapo ndo aliingia mtaani akapanga inza ambako kwa siku aliingiza wanaume 3 hadi 4 wakimwemo wafanyabiashara maarufu, wabunge, mawaziri, pia mataifa mbalimbali, na baada ya vurugu hizo za mchana kutwa usiku aliishia kwenye club kubwa kubwa jijini nako hakuacha kuondoka na mtu, mpaka alipompata Mhe. ktk kanda ya Ziwa akamhamishia Kndoni nako hakuacha michezo michafu hadi akawagonganisha Waheshimiwa. Kwa ninavyomjua haendi Bungeni kuwakilisha vijana anacho anachotafuta. CCM kaingia lini wakati ndugu rafiki zake waliomsindikiza kununua kadi ya CCM pale Kinondoni ili aonekane ni mwanachama hai wanao ushahidi tosha, tena alinunua kadi laki 4. Leo hii mwandishi unakuja na ujanja wa kuuza gazeti ati Amina thubutu atapata wapi busara za Amina huyo. Alifukuzwa kazi Bank M na Barclays, pia ameshafanya mazoezi ITV na Channel Ten ambako hawakumchukua kwa utovu wa nidhamu. CCM imechemka ati kwa vile tu ni kiburudisho cha wakubwa. Kazi kweli kweli.
    pale

    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    Source: Amina chifupa arejea! - Global Publishers
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    :confused2:
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Huyu mdada anayeongelewa hapa ni christina magige mgombea viti maalum vijana toka mkoa wa Arusha kupitia chama cha majambazi ila kwa yanayosemwa juu yake duh kama ni kweli naona atakufa mapema kuliko amina, la msingi ni kuhakikisha ukweli wa taarifa zinazomuhusu isije kuwa ni maneno ya mtaani tu.
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hv viti maalum ni u**nge mtupu, havina maana-ni ubadhirifu wa pesa tu. Amina alikuwa na nn?!!!!!
    kalagabaho!!
     
  5. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama yasemwayo ni kweli basi huyu hafai kuwa kiongozi maanake kiongozi huwa ni kioo cha jamii..watajifunza nini watoto toka kwake? nadhani hawa ndio wanaowapa sifa mbaya samaki wote kwa kuoza kwake kimaadili...simhukumu ila namuombea ajirudi na asishiriki siasa kabisa kwani atakufa siku si zake kwa jinsi siasa za bongo zilivyo vinginevyo awe ni nunda asiesikia la mkuu. Nina mashaka kama amepata nafasi ya kugombea kihalali au ndio amehonga ****** manake CV yake inatisha kwenye masuala hayo....kama ameshindwa kuheshimu na kudumu kwenye ndoa je ataweza kuheshimu kanuni na taratibu za bunge pamoja na maadili yanayoendana navyo?
     
  6. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Catherine Magige
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    :confused2:Bora tufike!!!Wambie takukuru wamchunguze ukisema hapa ujasaidia watanzania wanaoliwa pesa yao yakodi!!:mad2:
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    thanx for recite, you are right mkuu
     
  9. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Iundwe tume aisee
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Hebu todondoshee na picha yake hapa jamani. Ndiyo maana siasa huwa nasema ni mchezo mchafu hasa kwa viti maalum vya chama tawala!!! Huku kuna uvundo mwingi mno. Kunatisha. Ukiona mkeo au binti yako ana mapango wa kuingia siasa zao, jiulize mara mbili kama umekubali usiyotaka kuyakubali.
     
  11. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :becky::becky:
     
Loading...