Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmmh! Eti pokea umwambie anikome.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mito, Aug 14, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hivi na wewe hii ilishakutokeaga?

    Eti uko na mwenzi wake mahali, ghafla simu inapigwa, akishaona jina au namba (kwavile anaijua) anakwambia wewe eti ndo uongee naye, tena anakwambia 'mrushie mitusi, mrushe roho hasa kisha umwambie anikome kabisa kama.......... mpuuzi sana, anatutia joto bure'

    Eti hii kitu imekaa sawa jamani?
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hilo igizo maarufu sana kwa binti asiyejiamini na muongo-muongo!

    Binti smart huwezi ona anafanya hizo za kishamba na za kukuibia.....

    Basi mshkaji akipewa simu ndio anaona kapaata na full kumtukana mchizi kumbe ye ndio anachezewa "zoba"
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pwenti murua!
     
  4. mito

    mito JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mkuu jouneGwalu una maana hakuna wanaume wanaofanya hivi kwa mademu wao?
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Nimezungumzia upande wetu, ila unaweza kuigeuza upande wa pili... hata mwanaume anayefanya hivyo ni mshamba na mabinti walijue hilo sio wanaishia kuraruana tu kumbe mchizi anawaona kituko.
     
  6. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni ushamba of the highest degree....
     
  7. k

    kilema pofu Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alafu jamaa anaaza wenani unamsumbua mkewangu upnde wapili mimtejawake wahaga kimbokaa
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Na mwanaume anaekubali kufanya hivyo ni mshamba na *****..
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, ujana kazi sana
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mi naamini mwanaume ukifanyiwa hivyo na kabinti na ukakubali kupokea simu na kisha kumtusi mwanaume mwenzio kwa ushenzi mnaofanyiwa na hako kabinti utakuwa na matatizo makubwa kwenye mfumo wako mzima wa kufikiri!
     
  11. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jiulize akiwa peke yake haongei nae?
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ukisikia kujichoresha ndo huko! Sasa kila anaemtongoza atamshtaki kwako? Kha!
     
  13. mito

    mito JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Lakini mkuu, ni vipi kama anafanya hivyo kwa nia ya kutaka kumsaidia ili huyo jamaa asiendelee kumsumbua, si unajua wanaume tulivyo ving'ang'anizi
     
  14. mito

    mito JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    King'asti ni vipi iwapo huyo mwenzi wako anataka tu ili umsaidie huyo mwanamke asiendelee kumsumbua?
     
  15. mito

    mito JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mkuu si unajua kuna wale ving'ang'anizi, yaani unakuta jamaa anamsumbua sana kwenye simu, kwahiyo anataka wewe in a way umsaidie kumkomesha au we unaonaje hii njia?
     
  16. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huwa sipendi kushirikishwa kabisa kwenye hzi single!
    Kama kakukera mtukane mwenyewe..ebo!
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Alipaswa kuwa Mkweli kwa huyu kidume wake mwingine anayemfuatilia na siyo kumtumia yeye kama chambo cha kusolve udhaifu wake mwenyewe! By the way, ana uhakika gani kama yeye kweli hampendi huyo mwanaume mwingine? Na kama hampendi alishindwaje kuonyesha msimamo wa wazi na kukata naye mawasiliano? Kwa mwanaume mzima na akili zako timamu unakubalije kugeuzwa mtu wa mipasho???!
    Kama ni mimi abadani asilani, SIKUBALI!
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanawake wengine anampigia simu jamaa afu anaomba kumsalimia mke wake mke anapewa simu anaongea basi anaamini anajua demu ni mshkaji au mfanyakazi mwenzake kumbe ndio anaibiwa
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kaka yangu mito hapa tunasema hausimami wala hausimiki ..........................mkufu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani kuna wanaume vinganganizi wanaweza kukuharibia ndoa so iktokea mwenye mali akiongea at least anapunguza au anakata kabsa usumbufu
     
Loading...