Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmiliki wa nyumba ya kulala wageni akamatwa na kichwa cha albino

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MziziMkavu, Jun 27, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]JAMES ISAME [50] mmiliki wa nyumba ya kulala wageni iitwayo Bongo Star Lodge iliyopo Kawe Ukwamani jijini Dar es Salaam, amekamatwa kwa kukutwa na kichwa cha binadamu kinachosadikiwa kuwa ni cha mlemavu wa ngozi [ablino]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Kufuatia hiyo Jeshi la Polisi Mkoa wa Kinondoni linamshikilia kutoa maelezo kuhusiana na tukio hilo

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kinondoni, Charles Kenyela amesema mfanyabiashara huyo alikamatwa juzi majira ya saa 2:45 usiku baada ya wasamaria wema kutoa taarifa kuhusiana na tukio hilo

    Kamanda Kenyela amesema mara baada ya taarifa hiyo kutolewa askari polisi walifika mahali hapo kwa ajili ya upekuzi katika nyumba hiyo ya kulala wageni iliyoambatana na baa

    Amesema, walifanikiwa kukuta kichwa hicho cha binadamu kikiwa kimewekwa juu ya ukuta wa choo kikiwa kimevingirishwa katika mfuko wa rambo

    “Ni kweli tumekikuta kichwa hicho kikiwa kimening’inizwa ukuta wa chooni,na tulikigundua kuwa ni cha binadamu baada ya kuona nywele na meno”

    Kamanda Kenyela alizidi kufafanua kuwa katika uchunguzi walioufanya walibaini kichwa hicho kilikuwa ni cha mtoto ambacho bado hawajabaini ni cha jinsia gani

    Hata hivyo Kamanda Kenyela alisema uchunguzi wa tukio hilo bado unaendelea

    Mmiliki wa nyumba ya kulala wageni akamatwa na kichwa cha albino[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umaskini wa akili ni Uchawi,
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Imekaa kama jamaa alitegewa...na huenda wategaji walifukua maiti na siyo kuua...ndio maana hata utambuzi wa jinsia ulikuwa mgumu
     
  4. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kitu kama hicho,inaelekea alitegewa!
     
  5. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wengi wanahisi alitegewa.
     
  6. c

    congobe JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 456
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tego hilo huwezi kaa na kicha cha bin adam ,labda ingekuwa kiungo. kingine
     
Loading...