Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmiliki wa Kiwira yupo Arusha kufunga kampeni za CCM.................

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 30, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Tetesi za mmiliki wa Kiwira kufunga kampeni za CCM zimetawala jiji la Arusha na maswali mengi wananchi wanajiuliza juu ya Mheshimiwa huyu Rais Mstaafu naye saa hizi za majeruhi anatafuta nini kama siyo kukwangua na hivyo kutonyesha vidonda vilivyoanza kupona?
     
  2. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo ni propaganda za kuvuta watu kwenye mkutano. MKAPA yupo dar na atakuwepo jangwani pale
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Jangwani kuuza sura sidhani kama ataongea
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh teh teh wanikumbushia ile siku niyokuwepo hapo Arusha ya CHADEMA au nao wanataka kuwaiga nini ili wa ujaze huo uwanja wa NMC teh teh teh.

    Nawatakia Uchaguzi mwema watu wa Arusha kweli nilishuhudia mko Juuu kwa mageuzi
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Fisadi ni fisadi tu hatakiwi kamweeeeeee
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nadhani hizi ni mbinu za kuhadaa watu ili wasiende kwenye mikutano ya chadema kwa sababu tangu jana usiku walisema kuna wasani wanakuja akina marlw, mwasiti nk mara Birali atakuwepo leo Asubuhi nimesikia wanasema mkapa anakuja....sasa ni saa 2:45 sijawasikia au wanakuja usiku..
     
Loading...