Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmiliki wa JF ni...miaka 50 ya Uhuru?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Aloysius, Sep 5, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Aloysius

    Aloysius Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Just a minute mmiliki wa blog hii au promoter wa blog hii ya Jamii Forum ni nani tumpatie shukrani zetu kwa kukuza uhuru wa mawazo huku tukisherekea miaka hii hamsini ya uhuru?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmiliki ni mimi...!

    wasemaje sasa rafiki?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tilalilaaa!
    Watu wanasema wewe ni mbakaji, umebaka uhuru wao tilalila!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    heheheheheh!....

    ndo waanzishe blogu zao sasa...!

    gadem zao
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...