Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmiliki wa Haidery Plaza (Patrick Haidery)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kingdom_man, Oct 13, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi naombeni profile la huyu kijana anayesemekana ni mmliki wa Haidery Plaza Mr. Patrick

    [​IMG]
     
  2. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwanza uueleze umeokota wapi hii picha ukashindwa kuwa na habari zake!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Watu naona wanajitafutia umaarufu..lol
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    umri wake na umri wa haidery plaza havitofautiani sana...
    so probably amerithi....
     
  6. u

    ureni JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni mali ya baba yake,au amesharithi tayari
     
  7. k

    kabombe JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 7,638
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu hapo.Mmiliki ni Fidahussein,mwenye africarriers
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hata mimi ndivyo nilivyojua
     
  9. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hii habari ndo zile zile mmiliki wa kampuni ya mabasi ya DCM ni David Cleopa Msuya kwa sababu majina yana fanana
     
  10. T

    Tanzanian Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Fida Hussein
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mmiliki ni mhindi na sio patrick

    labda kama anatumia jina ha haidery kupata ngono
     
Loading...