Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmiliki wa dowans - kwa nini mamlaka husika zina kigugumizi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ustaadh, Jan 5, 2011.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sina hakika tatizo ni nini! Kutaja mmiliki wa kampuni imeshindikana? Tatizo ni lipi hasa?
     
  2. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Kumtaja mmiliki wa dowans haiwezekani lakini kutuma polisi kuua raia 10 na kujeruhi wengine makumi rukhsa!
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Du ni Rostam aziz ndo mwakilishi wa Dowans amyo haijaandikiswa hapa nchini ila ni Kampuni ya huko Costa Rica ambayo ilipewa mkataba na RDEVCO L.L.C ya Texas Marekani
    Dowans na richmond bado ni wabia
     
  4. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    inamilikiwa na sisiem.
     
  5. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Genge la Mafisadi ndilo linamiliki hiyo kampuni.... NAAMINI DR. SLAA ITAFIKA SIKU ATAWATAJA WOTE,, NA HIVI WAMESHAMTIBUA KUMKAMATA LEO KWA KOSA LA ARUSHA...YAANI NDO WAMEHARIBU KABISA....

    UKITAJA WAMILIKI WA HIYO KAMPUNI, HUWEZI ACHA TOP LAYER YA SISIEM PALE JUU, PATAMU HAPO.......
     
  6. H

    HAM Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmiliki wa Dowans mbona alishatajwa na ni wanchi gani, suala ni utaratibu gani utumike ndio sula la msingi. Tatizo letu tunajazba sana bila ya kuangalia utaratibu, sheria na kanuni.
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Ni ya kikwete ndiyo maana kikwete aliambiwa na mpambanaji na rais wetu aliyedhurumiwa kuwa awataje wahusika na kikwete hawezi kuwataja wakati yeye ndiyo mhusika mkuu
     
Loading...