Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Mmiliki' wa DOWANS afariki dunia!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkeshaji, Dec 14, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijui kama ilishawahi postiwa hapa!

    Habari nilizonazo ni kuwa mmoja kati ya watu ambao Mh. Ngeleja aliwataja kuwa ni wamiliki wa Dowans, Bw. Guy Picard amefariki dunia nchini kwao Canada.

    Bw. Picard alikuwa anasumbuliwa na saratani ya utumbo kwa muda mrefu na alikuwa nchini Canada kwa matibabu.

    Mwenyezi Mungu ailaze mahali pema Peponi roho ya marehemu Picard.
    Inna lillah waina illahi rajiun!
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Under business entity concept - owners of the company and company are two different person
     
  3. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    RIF mmiliki wa dowans
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ... atazikwa kwenye makaburi gani? karibia na kule kwa Marehemu Balali, au?!!
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Fungu lake litapokelewa na warithi wake. Hata hivyo R.I.P
     
  6. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Angalia kwenye RED mark( Mmiliki au ni mmoja kati ya wamiliki wa Dowans??) anaweza kuwa na 10% share kumbe papa yupo)
     
  7. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,104
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Amekufa kweli jamani au ndio yale ya Balali .........
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Kama Balali...wamemficha huyu,after I dont think if he is realy the owner of this company.
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bado NgeeLJa!
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani mtu maarufu kama RA afariki dunia tusijue, siyo kweli bana RA bado yuko hai kabisa.
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mtandao wa Jamiiforums.com Mi naikubali ktk ukweli 100% na hakika tutajua tu!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ninaambiwa Muungwana ndiye Mmiliki wa Dowans hata Slaa alimtaja
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa at one point was the Managing Director of Songas. Let him rest in peace...but with due respect, why was he the part of ill intentions against the public of Tanzania? How could he become the CEO of non existing company? ni Njaa??
     
  14. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Why shouldn't you say 'different things'
     
  15. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    English haijatulia,changia kwa Kiswahili,you may lead us into confusion owing to poor English you have.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    wow wow wow shule za kata ndugu! tutafanyaje elimu iko rehani?
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Pamoja na msiba huo, lile deni wanalotudai bado liko pale pale na linazidi kuongezeka kufuatia riba inayopanda kwenye tozo ya msingi.

    Kwa kesi za jinai, mshtakiwa akifariki huo ndio mwisho wa kesi. Kwa kesi za madai, mshitaki au mshtakiwa akifariki, kesi inaendelea na warith wanalipwa madai yao.

    Dawa ya deni kulipa, tayari Tanesco imejipanga kupandisha umeme kwa asilimia 155% ili kufidia deni la dowans.

    Masikini atakuwa amekufa na kinyongo cha deni lake. Laana ya deni la marehemu ni mbaya!. Hebu na tujihimu tulipe mapema kabla haijatushukia.

    Rip mmiliki wa Dowans!?
     
  18. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Kumbe kafa mmiliki,hapo haijafa kampuni.deni liko palepale.
     
  19. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Waache wafu wazike wafu wao kwani hata Balali tulimuona?Sisi tutakacho ni haki yetu kudangaywa inatosha.
     
  20. W

    WildCard JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata huyu ni "news" kwetu? Dowans tulishamalizana. Sasa hivi tuna Symbion ebo.
     
Loading...