Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmh! Umewahi kuiona hii hapo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lekanjobe Kubinika, Feb 10, 2010.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimeiona inazunguka tu, kumbe kitambo ati. Kama ni kweli tumekwisha!

    Leka
     

    Attached Files:

  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    noting cn
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    old news nothing new
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ha, ha, haaaaa! Thanx, old news to those who have seen it before is new news to those on their first grip. Gazeti la 1947 ni jipya kwa macho ambayo hayajawahi kuona. Now add on your new news on this still circulating!

    Leka
     
  5. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Usipende kudadafya vya watu,je ukikuta na jina la dada yako na ndugu zako wengi wa familia yako,utafanyaje?
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Too bad, itakuwa ndio imetoka hiyo!!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duh ya kale ni dhahabu...
     
  8. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nitaacha mdomo wazi kwa bumbuwazi. Na wewe je?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Me presha ingepanda na kushuka
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Great sinkers monkeying....Medieval shyt.
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]

    Nasikia mademu hao hao walikuwa wanajivinjari na pedeshee hawa hapa chini....
    [​IMG]
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Feb 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yaani hata mpenzi wangu Eather Lema Kapitiwa na Liyumba, siamini.watakuwa wanampakazia tu.
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo!
    Mpakanjia mbona hajatajwa kama pedeshee?
     
  14. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #14
    Feb 11, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuruni kwa taarifa.
     
  15. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii list imeorodhesha masupa star wanawake wote wa bongo,napata shida kuiamini,ina maana alikuwa atembei na watoto wasio na majina makubwa??mbona hao mademu wote hawakupewa magari mekundu au meusi?
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    mmh,nashangaa nilipitia kama watano hapo,hata sikumbuki km walikuwa na magari mekundu,na nimecheki niko pooowa,bwana ashukuriwe.
     
  17. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndiyo nini tena hiyo? Au jina limesahaulika hilo? Wamesema unaweza kuongeza unaowafahamu wewe, dont sink but think twice before others think on you. Hakuna haja ya jazba, umeulizwa kama umeshaiona hiyo. Kama umeiona si unyamaze tu? Muulize Invisible anasema sema mawazo yako hapa jamvini na sio upuzi.Wala sio thinker kama unafyum katika mambo unayodhani ni shit kwako, unaachana nayo na ndiyo democrasia sahihi. "Kuvumiliana"
     
  18. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha haaaa! Ulijifunika kichwa kwa mamvuli? au ulivaa viatu mabuti na soxi za mjerumani? Tupatie siri ya mafanikio.
     
Loading...