Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mmh! mnataka SOURCE? Sio kila story ina Source!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, May 18, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waheshimiwa mmekua mkidai mpewe source kwa kila story. Source ni mhm bt kuna story hazina source, imagine natoa story abt my girlfriend, source niitoe wap?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Umeombwa source na mtu?
     
  3. x

    xman Senior Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa umeuliza swali alafu umejijibu mwenyewe, sio kila story ije na source mfano ni huo uliotoa lakini kuna nyingine mzee source ni muhimu kuavoid story za kwenye kahawa
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    source haiwezi kukosekana hata iwe vipi...
    Na kama imekutokea mwenyewe, hiyo ndiyo itakuwa source ya uhakika kuliko hata ile unayoipata kutoka kwengine
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio habari yenyewe hyo, watu wanaomba sana source mkubwa, story nyingine twazijua km zilivyo, source n sisi. si unajua mkwara wa magreat thinker!
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mnataka source hadi story niwasimuliazo ya gf wangu?
     
  7. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Source p'se!
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    aah! haaa haaa! Utanikimbizia huko Jukwaa la siasa, kule ni porojo kwa sana!
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mnataka source?
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    aaaaiiiiiiiiiii!!!

    badae wajameni!!!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    susy sio kila story lazima iwe na source, mambo mengine yapo km yalivyo!
     
  12. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    mtu pekee hapa JF ambaye anaruhusiwa kutuletea habari bila source ni Bujibuji tu
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mie kuna watu fulani
    wananiudhi kitu cha kijinga
    Anauliza source kuna watu
    tangu wajue neno source
    imekuwa kosa .. ndo maana
    nawaambie waingie google
    source ya kila kitu..
    asanteni.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Humphnicky nimekuona ukidai source kwenye taarifa ya kupigwa risasi mwenyekiti wa ccm rungwe hukooo jukwaa la siasa teh! teh!
     
Loading...