Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmh..Mashaka yanazidi kuniwia kuhusu JW

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Oct 9, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nina rafiki yangu mmoja alitegemea kufunga ndoa mwezi huu wa 10 na mdada falni ambae ni mwanajeshi wa JW. Vikao vishakaliwa na kila kitu kilikuwa pouwa kabisa, ila juzijuzi tu yule dada kapewa tamko kwamba jeshi limezuia Likizo na hamna Ndoa kufanyika mpaka uchaguzi uishe. Na yule mshkaji kaniambia kwamba wapo kweye mazoezi makali kiasi kwamba yule dada kwa sasa ni full time service huko jeshini. Nashikwa na wasiwasi sana hasa nikiifikiria na ile kauli ya Mnadhimu SHOMBO.......
     
  2. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Tuzidi kuiombea nchi yetu....
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    For that case, we need grace
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Hatma ya taifa hili ipo mikononi mwa Mwenyezi Mungu na wala siyo hao wababaishaji ambao kila kukicha nao humwomba Muumba awatunukie rehema Zake kebekebe
     
  5. m

    mr cr Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbuka safari ya wana wa israel, kutoka nchi ya misri wakienda nchi walio ahidiwa na mungu, lakini farao na jeshi lake walipania kuwaangamiza, wakiwa wanaielekea bahari ya sham,nyuma jeshi la farao, mungu alisema na musa bahari ikafunguka nchi kavu ikaonekana na wana wa israel wakapita salama salimini, lakini kilicho wakuta jeshi la farao? hakusalia mtu, hao wanajeshi ni kaka zetu, dada zetu watoto wetu, sasa wanatumwa na watu wenye maslahi yao binafsi kuja kututendea uovu, labda huyu mungu tunaye mwomba ni mungu wa akina farao na jeshi lake, tena nawasihi, wasije wakasubutu, kubeza maombi ya watanzania, hakika wataangamia wao na makombora yao na mabomu yao ya machozi nayakuwasha zitawalipukia wenyewe, Watanzania tumwombe sana mungu wala tusibadili nia zetu za kutaka mabadiliko, Mungu wetu si kiziwi hakika atasikia kilio chetu. wacha watii mamlaka ya wakuu wao. na wanasiasa.
     
  6. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ni SHIMBO si Shombo. Iwapo ulibadilisha makusudi yafaa ufikirie upya ili JF isijeonekana ya kihuni. Hata kama tunatofautiana naye hakuna haja ya kufanya majadiliano ya ki-maji taka. Huo si utamaduni wetu.
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Utamaduni wetu ni Kuwabembeleza mafisadi eh?
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mimi naamini kwa maombi ya watanzania hakuna kibaya kitakachotokea muhimu ni mabadiliko octoba 31
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    nimekusoma...thanx
     
  10. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Ni kweli wamerudishwa makambini kwa ajiri ya mazoezi ya kulinda usalama wakati maandalizi ya uchaguzi na baada ya kutangazwa matokeo yake. I hope wakuu wa jeshi ambao kwa statement ile wameonyesha wazi JW si jeshi lile lililokuwa na culture tofauti na upuuzi huu tunaouona, wameamua kulinda maslahi ya wale wanaowaona wanawafaa. Ingekuwa vema wangeheshimu maaamuzi ya wapiga kura.
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anayetishia kwa upanga huishia hivyohivyo. Ole wake uongozi wa Kikwete, ole wake utawala wa Shimbo. Kura kwa Slaa, hatudanganyiki, hatutushiki, habari ndiyo hiyo. Mambo ya Kenya yanakuja Tanzania. Nchi hii ni ya wananchi wa Tanzania. Si ya Kikwete, wala Shimbo.
     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    anayeingia ikulu kwa karamu, atabakia hapo kwa bunduki "sumaye"
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ukiingia kwa mtutu utangoka kwa mtutu.
    Vijana naona wamekuwa idle kitambo wameamua wawageukie watanzania wenzao KHAAAAAAAAAAAA
    JWTZ Slaa UKISHINDA KUNA HAJA YA KULIPANGUA ILI JESHI MAANA LASTAILI KUITWA JESHI LA CCM SIO WATZ
     
  14. p

    p53 JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa jinsi mambo yanavyokwenda hii kauli ya Sumaye yaweza kuja kuwa kweli
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,604
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Hii kauli ingekuwa imetamkwa na upinzani huenda huyo mtamkaji angeitwa ****. Hakika nitamkumbuka sana Sumaye kwa kauli hii, alilenga mahali sahihi na kwa mtu sahihi. Huenda 2015 jamaa akabadili katiba na kujiongezea term nyingine kwa kisingizio kwamba anapendwa sana.
     
  16. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alfu lela-u-lela( siku elfu namoja)

     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nafikiri kuna kitu furani kinaandaliwa ,ambacho sisi wananchi wa kawaida hatukifahamu,hawa jamaa sijui wanatupeleka wapi?
     
  18. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ccm inatafuta wa kumfia."ben mkapa!
     
  19. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Sikumbuki nchi yetu kupitia kipindi cha mgawanyiko mkubwa kama uliopo sasa - thanks to JK's "heroics".
    - sentiments za udini zimekithiri sana na kutishia kuwagawa wananchi in those lines
    - jeshi kuanza kujihusisha na siasa na hata kuwatisha watu

    HAIJAPATA TOKEA KWA RAIS MWINGINE YEYOTE KWA KUMBUKUMBU ZANGU!

    My compatriots, this only goes on to confirm the need for change (and fast) before things start going astray. Uongozi ukiwa imposed kwa wananchi kama wanavyotaka kufanya CCM, nchi itakuwa vigumu sana kutawalika - or kujitawala yenyewe for that matter. If CCM wins, I can see the possibility of the govt being run from the barracks within the 1st 2 years after Oct 31. Hali hii ikitokea, haitam-suit hata JK & cronies kama wao hawajui, hivyo mlionao karibu washaurini waache fujo zao za kitoto wanazozifanya sasa - zitawatokea puani kwani jeshi si Shimbo peke yake....kuna army men wengi sana ambao resentment yao against CCM haina kipimo.
    Let JK & cronies help this blessed nation to stay in peace by ensuring that the army men stay in their barracks where they belong!
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    du mwambie nduguyo avute subira tu baada ya mwezi mambo yatamwendea swafi. Pia mpongeza kwa niaba yangu kufunga ndoa na mwanajeshi maana wanaume wengi have negative feelings about wanajeshi to be wives.
     
Loading...