Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmh!! Jk anaumwa nini??mbona hasafiri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Jan 21, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    Najiuliza huy jk vipi mbona hasafiri??? Au kwa vile barafu imeyeyuka ulaya??au lile bembea kule jamaica bovu??au anaogopa kupinduliwa??..maana nchi haitawaliki sasa hivi,..rais yupo kama hayupo...
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Acha uzushi
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hazina imekwenda broke. Ngoja zikipataikana za Dowans ataenda tu kubemebea.
     
  4. k

    kibunda JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    jana si ilikuwa achangishe hela za kujenga uzio wa UDSM.

    alichangisha?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Anaumwa ugonjwa wa Dowanium....mpaka apone ndio ataanza safari
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi mtu afanye lipi jema?akisafiri shida,asipo safiri shida,amakweli mkubwa jalala
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uzushi gani katika style yake ya utawala hadi sasa angekuwa ameshapiga trip kama 10 hivi. Lazima tumshangae!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Jema atuambie kuwa sasa hatosafiri tena
     
  10. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Nasubiri siku hiyo nitakapo ambiwa amesafiri.Kama kama kama kama......................................hizi ni saa za majerui.
     
  11. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anaogapa kuulizwa na waandishi wa habari wa vyombo vya kimataifa. maeneo ambayo ataulizwa maswali ni kama: 1. Kwanini bajeti 2010/2011 waliyoipeleka kwa wafadhili ni tofauti na waliyisoma bungeni?2. Mh. mbona inasemekana kuwa alichakachua kura?3. kwanini serikali yako inaharakia kuwalipa Dowans wakati hukumu haijasajaliwa mahakama kuu?4. kwanini polisi waliwaua raia waliokuwa katika mkutano uliokuwa halali kule Arusha?

    Sidhani kama Jk atakuwa ameandaa majibu ya maswali hayo ndiyo maana anaogopa kusafiri.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280

    Asafiri aende wapi? yeye anapenda sana kwenda US, Obama kishamshtukia na nchi inayumba kutokana na uongozi wake mbovu na hasa ukimya wake kuhusiana na malipo ya DOWANS. Nchi nyingine nyingi Bunge lingeshapiga kura ya kutokuwa na imani naye ili aachie ngazi, lakini kwetu wale mafisadi wameweka mbele maslahi ya matumbo yao bado wamemkumbatia tu pamoja na kushindwa kuiongoza nchi.
     
  13. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mbona huenda karibu atasafiri kuhudhuria kikao cha kamati ya habari na uwajibikaji
    kwa afya ya akina mama na watoto ambapo yeye ni mwenyekiti mwenza.
    kamisheni hii itakutana geneva, uswisi.
    WHO | H.E. Mr Jakaya Mrisho Kikwete, President, United Republic of Tanzania

    kisha kumbuka kuna davos (world economic forum) inakuja ambayo itafuatiwa
    na kikao cha 16 cha wakuu wa nchi za kiafrika huko addis ababa.

    mikutano yote mitatu itafanyika kati ya januari 24 hadi 31, 2011.
    hivyo nitashangaa iwapo mkuu ataiminyia yote hiyo

     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bado anaandaa ratiba ya kuruka. Si unajua lengo lake la kuvunja rekodi ya vasco dagama!
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    tatizo lake anawaongopa watu wanje kuliko wabongo.....alikuwa akienda nje anajivunia amani ya Tanzania sasa atakapoenda watamuliza sijui atasema nini na la wabunge wa chadema kutoka nje ya bunge baada ya kuanza hotuba yake nalo ni kigugumizi kwake kulieleza, la dowans sijui kama analiongopa sana kwa nje ya nchi...kwanza kama isingekuwa matokeo yake kuwa na utata angesha jipendekeza kusuruhisha kule ivory coast
     
  17. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280

    Nchi zote kisha zitembelea lakini naona wewe unataka akumbuke kwamba anatakiwa aanze ziara ya mtaa kwa mtaa!
     
Loading...