Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmh hii nayo kali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukolo, Jul 9, 2010.

  1. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nasoma gazeti la habari leo, kuhusu awamu ya nne kutoa ajira zaidi ya milioni moja. Nilipofika kwenye maoni ya wasomaji nikakutana na maoni haya. Its funny!!

    Unaweza kusoma habari hii kutoka hapa
     
  2. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiongeza na uwingi wa madadapoa kila kona ya miji mikubwa kweli ajira isiyo rasmi imeongezeka maradufu.
     
  3. A

    Audax JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmhhhhhh-nina hacra saana. cna hata la kusema.mdogo wangu hana ajira kwa sasa
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Natamani ujumbe huu umfikie Kikwete au Kapuya kama ulivyo.
     
  5. s

    schulstrasse Senior Member

    #5
    Jul 10, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaa hiyo kali na sekta ya Omba omba nayo imehimarika .....usije wanamziki kila mtu siku hizi Bongofleva......:A S-eek:
     
  6. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    du hii kali
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna haja ya waziri kuainisha hizi sekta binafsi ni sekta gani. Manake kusema tu sekta binafsi ni neno pana sana. Na linaweza kufafanuliwa kwa namna nyingi.
     
Loading...