Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mmh hii balaaa tena

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kimbweka, Aug 3, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni kabila gani hili
    masai taabu.jpg
    [​IMG]
     
  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh! Hii mpya!
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    wa Turkana na some tribes za kwenye ethipian highlands hata south sudan pia wana hii kitu; ndo utamaduni wao huo
     
Loading...