Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmeyasikia ya Mh. Kagasheki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Boca1, Aug 10, 2010.

  1. B

    Boca1 Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa Mhe. Kagasheki hivi majuzi akiwa safarini toka jimboni kwake kwa ajiri ya uchaguzi aligonga na kuua mtu maeneo ya Nzeha. Watoa habari wanasema pia kuwa tayari I.G.P Mwema ameishaunda tume. Tunaomba wanahabari mfuatilie
     
  2. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh!
    Mungu awape ahueni majeruhi na waliokufa awapumzishe kwa amani.

    Kwa Kagasheki hiyo ni nuksi ya Kumfadhili Masilingi amshinde Prof. Tibaijuka
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    ..yani hatuna hata uungwana wa kutaka kujua victims wa hiyo ajali ni kina nani, and they have been taken care of!!

    ..tuko more interested na kujua hatima ya kisiasa ya Balozi Kagasheki.
     
  4. K

    Kafara JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    afadhali umeliona hilo. naona utu unatutupaa mkono kwa kasi kubwa.

    kama taarifa hii ni kweli, mola awafariji wafiwa na wote waliohusika na tukio zima.
    naamini aliyekuwa akiendesha hilo gari pamoja na abiria wengine watakuwa wamehuzunishwa
    na tukio zima.
    rip marehemu
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu hili ndiyo tatizo kubwa mojawapo la nchi yetu kwa sasa na linakuwa entertained hata na potical establishments zote yaani Siasa mbele utu baadae.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni bahati mbaya kwake kuua na hatujui chanzo cha ajali kwahiyo naona habari hii imekaa kiudanu zaidi na mtoa mada anasahau kwamba hata yeye akiwa anaendesha aweza hata kuua au kufa, kwani haya mvyuma si perfect

    eniwei, what goes around comes around, tutasikia mengi
     
Loading...