Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmeshindwa kufukuza mafisadi kundini hasira mkahamishia kufukuza wanafunzi vyuo vikuu!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Welu, Jan 12, 2012.

  1. W

    Welu JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hasira za nini kwa wanavyuo wetu ili hali mmeshindwa kufukuza mijizi na mafisadi. Hivi mijizi ya EPA inasamehewa, wengine wana makashfa kibao eg Geleja, uto, rowosa, chenga,jaiiro,rost-tamu nk. Mbio kwa wanafunzi ambao athari zao si kubwa kama za mijizi ya rachmond,metameta, wepa, do wazi nk. au kwa vile wao ni watoto wa maskini?
     
  2. m

    massai JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu
    umenena,umemaliza
    point
    yote,big
    up
    sana
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,251
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    sisi si ndio tuliwapigia kura? au walipigiwa na nani?
     
  4. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama hao mafisadi wangefirisiwa na kufungwa, leo wanafunzi wasingegoma na kufukuzwa kwani hiyo pesa ingetosha kuwapatia mikopo. mwaka 2015 tuiondoe ccm
     
Loading...