Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mmeshakaa....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jestina, Feb 18, 2011.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    miaka kadhaa ya ndoa imepita....
    sasa mna tutoto tuwili au watatu....
    ndoa yenu imefikia ile phase ya 'kuzoeana'......

    how do you spice things up?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    i dont know...........
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    strong communication kwa wanandoa muhimu,kukumbushana relationship yenu ilipoanzia,kama uwezo upo msafiri wawili tu,{yaani mbadilishe mazingira}na mfikie hoteli{iwe kama honey moon},ukiwa ndani mwako,chumbani kwako,kibadilishe chumba chako,na wewe mwenyewe,mvalie nguo za mitego mr wako,vile vile jaribu mtumiane msg za mapenzi,uwe mtundu kitandani,jaribu mambo mapya{na yeye awe supportive} na wala usimuonee aibu.kwani huyo ni wako mwenyewe.ingawa ni kazi s.times mawazo yanakuwa kwengine kabisa ila mjitahidi wote 2,sio ufanye wewe tu
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    how do you spice things on bed or just on your daily relationship???
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    i mean in bed....:mullet::wink2:
     
  6. b

    bakarikazinja Senior Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lazima mjitahidi mfanye kitu ambacho kitawafanya kila siku mjione mko wapya kama alivyo comment kisukari ndiyo hivy inatakiwa wakati mwingine msafiri wa wili na mambo mengine mengi tu
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    where da hell is maria rosa
     
  8. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    HahahaHh!! Spice it up...not only in bed, but in a way that ur absence is felt!

    I let u in on a secret...when one of us travel..we really send each other stuff that makes us wish we were just back...

    Also the kids should bring u closer especially if u attend school games...sunday church..saturday shopping...

    We also ensure we r on leave @ the same time..so guess what? When we r on leave our houseG also gets one month off..doing chores together really makes it look like 'the early courting days'

    Mengine mtajazia wengine...
     
  9. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Mkuu mtoa mada hapo umelonga! On top of that nakabiliwa na kuwachoka wanawake haraka sana. Yaani baada ya mwaka simtamani hata kumwona huwa najilazimisha tu. Maoni yenu yatasaidia wengi
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi nakabiliwa na kuwachoka wanaume....watusaidie tu jamani....:decision::decision::hand::hand:
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Du hii mada inanichanganya mm nna mwanamke mmoja ninamchoka ndo maana najilazimisha hata kuwakodolea macho wengine, labda Sheriff anawapitia wengi swala ni yule wa ndoa au mwenye watoto wa3 na mmezoeana
    hii ya Michelle mm siingilii naomba wanaume mumpe maoni
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Heeeeeeeeeeeeeeeelp!!!!!!!!!!
     
  13. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280
    Toka mwanzo nimemfanya mke wangu kama rafiki, tuko huru kuambiana, kuna siku tunakorofishana ila nashukuru kipindi cha ugomvi hakichukui muda mrefu, ila ndoa yangu ni miaka 4 tu labda naweza kuwa sistahili kutoa uzoefu.

    Nyie wa anniversaries za miaka kumi ya ndoa na kuendelea hebu tupeni "usoefu" wenu pls!!
     
  14. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni muhimu ni mwanamke kuwa mbunifu ili amvutie mwanaume, kimavazi, kisauti na kiuwajibikaji (wakati wa majambozi). Kamwe asibweteke. It is very possible mwanaume akaendelea kupata 'kick' bila shida. On the other hand, mwanaume nae lazima atafute namna mbalimbali za kumburudisha mkewe kama vile kubadili venue (you can also decide to spend one night at a different place), bafuni, chini, corridor, n.k. Mnaweza kubadili styles za kubanjuana. Wakati mwingine mnamwomba house girl wenu aondoke na watoto kwenda beach waka-enjoy ili ninyi mpate uhuru wa kubanjuana hata kwenye maeneo ya jikoni. So life goes that way!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Dawa yake mie ninayo nitafute
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Acha mfume dume wewe mwanamke tu kila siku?? Mwanaume aahhh

    Hebu acha zako.

    Hata mwanaume naye anahitaji kuwa mbunifu

    Hiyo bluu ni mwanamke peke yake ndo anafanya??

    Mmmmhhh watu wengine bana kila siku wanawake wanawake mtuache na nyie muwe wabunifu eehhhh
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye bluu ndo uzoefu wa kutosha ulioongea hakuna kingine. Maana kuna wanaume wanafanya wanawake watumwa huwezi hata kutoa wazo/maoni hatajali anaishia kukuangalia tu.

    Nampa hongera mkeo kabisa kapata mwanaume mstaarafu na anayejali na kumpenda pia
     
Loading...