Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmepotea ghafla, mmeenda wapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Nov 30, 2011.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nimegundua ni bora watu wawepo hata kama mnagombana na kutofautiana.
    Tulikuwa hapa wote tunabishana bishana jioni hii, ghafla siwaoni
    Imekuwa kama vile watu wanaoishi nyumba moja halafu wanaamua kumtoroka mwenzao
    sasa mie nipige story na nani?

    Rudini bwana tuendelee na hizi porojo
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Subiri wamalize kula wali na maharage, watakuja tu!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Wengi wanatumia PCs za maofisini. Wakirudi majumbani wenye visimu vyenye intaneti unaweza ukabahatisha kuwaona hapa na pale kama netiweki haisumbui. Kama neti inasumbua basi itabidi uwasubirie hadi kesho yake wakitinga tena ofisini.

    Ila kwa akina kama sisi wabeba maboksi tuko online 24/7 365/366. Teh teh teh...ngoja ninyamaze nsije nikaambiwa najidai bure....ingawa nimesema ukweli lol
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    wengine tunabeba magunia, Mbeya wanaita ndwika.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Pole na kazi
     
  6. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Wajomba wakidamkia sisi hatutakusaidia Oooh shauri yako!.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Kwani nimesema uongo kaka?
     
  8. d

    daisy Senior Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kwel i networ k sio nzuri
     
  9. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hapo umesema karibia na ukweli..
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Ngoja nisepe nsije ambiwa nina madharau bure.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wewe ndio umepotea..sisi tupo 24/7!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nimependa hiyo faint zaidi.
    Kujisifu muhimu, mbwa wako asipobweka bweka mwenyewe.

     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona NN unankimbia? Mwita tayar ameshalala
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tunaambizana ya kiongo ongo hamna ya kikweli kweli.

    Au wewe hukupitia kombolela, tufanyeni ya kinguo nguo

     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaaaaaa umenirudisha mbaaaali sana Kongosho. Ya kinguo nguo nimefanya sana. Nilikuwaga na mchumba wangu mmoja hivi anaitwa Nshoma. Basi kwenye kombolela lazima mimi na yeye tukajifiche pamoja kwenye pagale/ jumba bovu.

    Daaaah we ni noumer! You took me down memory lane.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kule kwenye pombe mbona hujanijibu shutuma nlizokupa?

     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha, hata humu tunafanya ya kinguo nguo.
    Ukifanya ya kikweli kweli kuna watu lazima watakuitia ngariba
    Wana hasira sana

     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ngoja nimalizane na wewe hapa kwanza halafu ndio niende kule!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Afu wewe sio nanii kweli maana huyu Nshoma alikuwa anapenda kweli kombolela na kila siku alikuwa anapotea na mtu huyo huyo
    Sitaki kabisa tujuane, kama ni wewe!?

     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Hmmm kwani wewe ndo......? Kama ndo wewe staki kabisa unijue. Hunijui sikujui....lol (rudi kule kwenye uzi wa Lizzy)
     
Loading...