Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmeona DR. SLAA alivyokatishwa ghafla ITV?!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu Mmoja, Sep 9, 2010.

  1. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimeangalia leo ITV baada ya taarifa ya habari Dr Slaa alikuwa kiongea, ghafla alipoanza kuzungumzia ufisadi, akakktishwa na baada ya matangazo wakaweka kipindi cha igizo!

    kweli huyu shujaa atafanyiwa vitimbwi vingi sana mwaka huu!
     
  2. coby

    coby JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kesho lazima tusikie jamaa aliyeirusha bila ku-edit amefukuzwa kazi!!
    Slaa ni noma, kuna kazi kwelikweli mwaka huu!! CCM kila wakibana jamaa anapenya ka sindano!! Kashfa kubwa waliyomtwisha ndo inapoteza umaarufu hvyo sijui watakuja na ipi dis tym,
    Hahahaaaaa, kumbe na midahalo wamekimbiaaaaa
     
  3. K

    King kingo JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Midahalo wameona bora wakimbie maana wagombea wao wanachemsha kinoma..
     
  4. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saa mbili leo sikusikia chochote kuhusu Dr. Slaa. Labda yeye matukio yake ya kampeni yanapuuzwa, na baadala yake, taarifa ya kwanza kabisa inakuwa "Serikali imesema......, hayo yamesemwa na ... wakati wa kampeni yake.... huko....
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mengi alijifanya kutaja mafisadi papa wakati yeye ndiye papa mkubwa kuwashinda wengine? Kama yupo kinyume na mafisadi papa, ni vipi tena hivi sasa anawalinda ili waendelee kubaki madarakani. Huyu mzee naye choka mbaya, naona walianza kumfilisi taratibu hadi akawa anashindwa kulipa mishahara, sasa ameona ajibanze kwao ili wamlinde. Kaaazi kweli kweli.
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    TBC na ITV vi
    Code:
    
    
    metekwa na mafisadi, Mengi kazidiwa na Rostam.
     
  7. k

    kakakuonap Member

    #7
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakukatishwa ila hoja zake ziliishia pale ,katika uchaguzi watu wachonganishi kama wewe ni hatari sana. Kumbuka wagombea wapo wengi na kila mmoja ana hoja zake.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Shshsh Wewe..:eek2:..Mengi na Rostam kwa sasa ni wamoja kwelikweli..:lol:..Nyangumi na Papa wote hukaa baharini....:eyebrows:
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    BISHA HODI KWANZA WEWE..!

    UNA HARAKA SANA EEH!...ITAKUPONZA!

    Angalia sana hapa watu wanakuona hadi uvunguni mwa chumba chako!
    Halafu unaanza kumbishia mtu katika POST NO.1...What a nonsense!
    Kama ndo ulichojia tafadhali sana rudi ulikotoka...we wont tolerate you!
     
  10. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Aliyekwambia Mengi ni mpambanaji wa ufisadi ni nani?
    That "mafisadi papa" crap was mere business war-talk vs rivals
     
  11. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #11
    Sep 10, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nilwahi kuandika hap rostam wa leo ni mengi wa jana hawa wote lao ni moja wanazicheza karata zao kutokana na upepo unavyoenda cha muhimu kwao ni masirahi yao tuwe makini mungu ibariki tanzania
     
  12. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hiyo Join Date September 2010 pekee inatosha kutufahamisha kwanini upo hapa na kwanini unadiriki kutetea ufisadi.

    Si kosa lako.Pengine ni njaa tu inayokufanya utetee ufisadi (huwezi kukata mkono unaokulisha),pengine ni umbumbumbu tu (kwa hilo huna la kujitetea kwa vile hapa unapewa elimu bure lakini hutaki kuelewa),au labda ni KUJIKOMBA TU kwa matumaini kuwa huenda mafisadi wakaona unavyojaribu kuwatetea (kwa hili ukae ukijua you'll just end up being like a condom:essential prior and during sex,but rubbish iimediately after sex).

    Pole sana
     
  13. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyo kakakuona ni ajenti tu wa ccm na bado wanajamii tujihadhari watakuja wengi sana vibaraka wa namna hiyo katika kipindi hiki cha kampeni. Mengi ni kama michuzi wote ni makada wa kutumainiwa wa ccm chama cha mafisadi, wanatafuta tu umaarufu lakini hawana kabisa uchungu na nchi yetu.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    hizi tv za bongo bora hata kusikiliza katitu KBC manake hao ni makanjanja tu!
     
  15. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Naona mwenye ITV anaogopa CCM isije ikashindwa. Maana wako wafanyabiashara wengi wanakingiwa kifua na CCM. Kwa vingine wangelipa kodi sana. Ila Slaa atakaposhika nchi itabidi wafanyiwe tax auditing ya nguvu. Na madeni yote walipe, la sivyo watafilisiwa.

    ITV ilitakiwa kiwe chombo huru. Si vema ikawa kibaraka wa chama tawala.
     
Loading...