Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmeona angan dar muda huu ndege nne za kijeshi zinapita kwa kasi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by menyidyo, Nov 24, 2011.

  1. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mm nirubani wa ndege iliyopo mbele.
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo?
     
  3. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sasa si utwambie mnafanya nini na mafuta yetu huko juu??
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    zinazuia mikusanyiko
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zinaenda kufanya maamuzi huko(sijui) maana jamaa ameshindwa
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ni kikosi kazi 2878. wanafanya mazoezi. wamenipita hapa kwa juu speed maya.wameenda kukata kona zanzibar. watarudi sasa hivi. over
     
  7. M

    Mpaki Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani wadau hili ni zoezi linaloendele la Maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru, kwahiyo msishtuke wanaJF
     
  8. J

    Judgment Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote kumbe mko nyuma ya wkt ktk ma'B/news! Hizo ndy ndege mpya za ATCL ilikua zifike jana lkn kw 7bu za kiitelejensia tukazichelewesha Source : David's Mattaka wife
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mpumbavu wewe, hujui hiyo ni kodi yetu..ngoja al shabab wawaone..
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hahahaha JF bana!! ati hii nayo ni news alert

    mkuu ulitaka kuandika kwenye facebook status nini ukakosea ukaanzisha uzi JF!!!


     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    elekeeni dodoma...
     
  12. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni mazoezi ya maadhimisho ya jubilei ya upumbavu wa watanzania na kuwachapa ally shabibu.
     
  13. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Dodoma makundi hasama yamekubali kugawana walichoiba na kukaza uzi. hivyo huko hakuna kazi.
     
  14. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh:) Hii source yako CHIBOKO!!!!!!! Kumbe wife ndiye alikuwa MENEJA MIPANGO NA MAENDELEO ya shirika nini???
     
  15. s

    sawabho JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Maandalizi ya sherehe za miaka 50 ya uhuru. Haya matumizi ya ndege katika kutoa salaam wakati wa shererhe kama hayakuwepo katika awamu zilizotangulia, nimenza kuyaona miaka ya hivi karibuni au mimi ndiye mtoto wa juzi juzi?
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CCM anahusika!
     
  17. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nimeshuka!
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wanataka kuwaonyesha wanaharakati kwamba wapo na wapo tayali wakati wowote Rais akiwatuma kazi, kuuwa watu walioambiwa wasiandamane kwasababu watauawa na Al-shabab
     
  19. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hao wanafanya mazoezi kwa ajiri ya tarehe 9, desemba
     
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
     
Loading...