Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmeomba mvua kwa munguu kavunja na koki kabisa soln muombe tena arushie koki apunguze speed

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 22, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapendwa katika bwana
    nilikuwa katika maombi ya kuomba mvua inyeshe pale jangwani na kule mnazimmoja
    mungu ameamua kufungua koki kabisa kusikiliza maombi yenu

    je amuhisi soln ya hizi mvua turrudi uwanjan tena kuomba arudishie hiyo koki yawezekana
    kaitoa kabisa ndio maana inamwagika hivi ...na soln ni kuomba airudishie hata ajitahdi kupunguza
    speed ikiwezekana hata aifunge kabisa kwa muda jamani

    kwetuu wanamaombi
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    anikumbusha kitabu kitakatifu cha biblia kuhusu ile hukumu aliyoitoa Mungu kwa watu katika ile gharika ya MVua, nuhu na familia yake ndo walipona
     
Loading...