Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmenuna nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Jul 13, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    ...nimeshashuhudia % kubwa ya couples walionuniana kwenye foleni za magari kuelekea makazini (asubuhi) kati ya jumatatu na ijumaa. Kulikoni jamani?

    ...wengine mnakuwa kwenye magari ya nguvu tu na wengine vioo wamefunga wanakula viyoyozi lakini huwezi kuwaangalia mara mbili jinsi walivyoweka ndita! Inastaajabisha na kuchekesha vile vile,

    ...kama hamuamini chunguzeni kwenye hizo foleni... :D
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dah, mkuu uko sawa kabisa
    kuna mapozi tofauti tofauti kwenye magari ya watu binafsi

    1. wapo walio serious sana: hawa mara nyingi huwa ni mume na mke, tena ndoa yao ni ya muda mrefu, so hawana cha kujadili, kila mtu kakunja ndita, au mmoja anasoma gazeti, au kalala kabisa mwingine anaendesha gari. tena inawezekana walikorofishana jana yake so kila mtu kanuna

    2. wapo walio serious kidogo: hawa inaweza ikawa ni wale wenye ndoa za umri mdogo 2-8 years, hawaongei sana mara moja moja lakini wote wanaangalia mbele

    3. wanacheka na kufurahi: hawa mara nyingi ni wale aidha wachumba au binti kapewa lifti, so jamaa anachombeza kimtindo. na hata ukaaja wao ni full-mahaba!, yani wamesogeleana kabisa. pia vimada nao wanakuwepo hasa kwenye magari yenye vioo tinted, ogopa hapo unaweza kukuta mkeo au demu wako anapigiwa mdomdogo!
     
  3. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Hii hapa siyo tu kwenye magari ukitaka kulijua hilo zaidi nenda kumtembelea rafiki yako aliyeoa au kuolewa hayo utayakuta.

    Pili angalia wanandoa wailotoka out maongezi yao siyo kama ya wale wachumba au wapenzi waliotoka out.

    Na nimekuwa nikijiuliza kwa nini inakuwa hivyo au ni kwa sababu ya kuzoeana au ni kwa sababu ya frustartaion za ndoa au inasaababishwa na nini.

    Hata wanavyoamua kucheza mfano kama wametoka kwenye kumbi zinazotoa huduma ya mziki hawatacheza kama ambavyo wapenzi au wachumba watakuwa wanayarudi magoma.

    Utadhani ndoa zao walilzamishwa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Aisee mosquito, wewe ni kiboko!!! Hii ni kweli kabisa, yaani mpaka inatisha. Sababu nyingine zaweza kuwa ni:

    1. Wana matatizo ya macho kwa hiyo wanahangaika kuona vizuri, si unajua m'bongo na medical check ni nehi-nehi!???
    2. Baadhi yao wanatafakari misala ya maisha, kazini, homu, serikalini, kwenye TV nk.
    3. Lakini pia inawezekana kabisa midomo inatema mno kwahiyo ni bora kufunga bakuli tu!!
    4. Mbaya zaidi ni kwamba couples nyingi zinaspend too much time to perfectionize matters badala ya kuappreciate achievememnts zao

    I wish pangekuwa na kipindi cha tiivii kuonyesha vitu kama hivi
     
  5. B

    Babu Swahili Member

    #5
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania tunaonekana kama tuna uzuni muda wote. Sio kwenye magari tu. Angalia albam ya picha za harusi au sherehe nyingine iliyokusanya watu. Asilimia kubwa ya watu kwenye picha wanatoka wamenuna. Utaona meza imekaliwa na watu kama sita hivi, lakini wote wametoka wamenuna kana kwamba wamelazimishwa kuhudhuria sherehe.

    Hii inaweza kuwa moja ya dalili ya nchi yetu kukosa furaha na amani. Kwenye nchi za wenzetu ambapo viongozi wanajali wananchi wake, hili suala lingefanyiwa utafiti na kujaribu kurekebishwa. Lakini kwa sababu viongozi wetu ndio hivyo tena, tumebaki kuwa wakina zumbukuku.

    Hebu angali watu walivyonuna kwenye sherehe hii hapo chini. Yaani kila mtu anaonekana amezama kwenye dimbwi refu la mawazo.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ha ha haaa...

    Kumbe na nyie mmeyaona eeh?! hali ndio hiyo... yaani inachekesha kweli!
    Ni kiburudisho tosha kwangu nikiwa naendesha kwenye foleni hizo foleni za asubuhi...

    Iwapo Couples wapo wenyewe tu kwenye gari halafu wamenuniana namna hiyo, wakiwa nyumbani hali inakuwaje yarabi? Halafu ingekuwa gari moja moja sawa, kila baada ya magari mawili matatu hali ni hiyo hiyo...

    Nafikiria kuanzisha kikundi cha matarumbeta barabarani 'kuwameremeta' couples wanaokwenda makazini! :)
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Duh...... Kweli JF tamu!!! yaani nimecheka mpaka basi!!! itabidi wale vijana wa kupaza wapewe tenda kila siku asubuhi na jioni

    Hii kweli kali
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kununa muhimu, bei ya mafuta imepanda, mshahara haujapanda, raha itoke wapi...na mabosi wanataka the same level ya output....
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    hee?!

    ...Babu Swahili, ha ha haaaaa... picha zako mwenyewe hizi au? tusijepigwa kabali hapa.

    Duh, picha zako ni mfano mwingine tosha 'wanandoa' wakiwa sehemu moja hata kama ni harusini, 'wananuniana!'
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lakini mtu huyo huyo akiwa na nyumba ndogo utagundua tabasamu la mbuzi muda wote utagundua kile kifaa ni spare.
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hayo yatawezekana wapi iwapo watu mnakwenda kazini mmenuna namna hiyo bana?

    Angalau hao walionuna kwenye picha naweza kusema wanauchungu na 'michango' yao wakati vinywaji vinahesabika mezani!
     
  12. B

    Babu Swahili Member

    #12
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana si zangu. Nimezinyofoa sehemu sehemu. Wakati mimi nafunga pingu za maisha, meza na viti havikuwa vinapangwa katika mzunguko. Enzi zangu, viti (hakuna meza) vilikuwa vinapangwa kwenye "rows"....kwa hiyo usiwe na wasiwasi.

    Yaani we acha tu. Halafu sijui raisi wetu anatoa wapi korodani za kutabasamu tabasamu muda wote....
     
  13. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    ahahhahahah hii imenikausha kabisa.... eti vinywaji vya kuhesabu...walitaka breweries ihamie harusini???

    lakini ni kweli its yaani its such a bad view asubuhi kila mtu amenuna..yaani uchumi huwezi kujengeka na watu walionunua hivi. mmm am seconding hiyo idea ya matarumbeta!!!!! ahahahhaha. i will be in charge of the kenyan chapter!!
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    haha si ndo katika kufikiria all those scenarios! hakuna raha hapo!
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe nimechanga laki mbili naambulia bia 2 wapi na wapi wewe kununa muhimu hapo raha ya sherehe ni mkono uende mdomoni.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jamani leo asubuhi nilikuwa maeneo ya MOrocco na ali mwinyi road; katika gari kumi na nne, ni mbili tu watu walionekana ku-smile, moja wanaongea, na nyingine dada anamfuta jamaa shati

    Hebu tuanzishe movement ya kufanya watu wasmile kwenye magari!!!! tufanyeje??? au yale matarumbeta tu yanafaa
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ... vipi tukiwasiliana na Quemu tutafute Billboard moja kuuubwa pale Salender Bridge na ujumbe "mmenuniana nini asubuhi hii?", am sure ita raise few smiles kwa walionuna :)
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Super idea!!! hebu ngoja tucheki gharama na tuifadhili aisee... ntamcheki jama wa zeki hivi ina maana hawa wenye makampuni ya biashara kama voda wameshindwa kuweka haya ma-idea mwake!!!???
     
  19. GP

    GP JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sio mumewe huyo, huyo ni mwizi tu.
     
  20. T

    TanzanianFemale Member

    #20
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Very creative. Im sure hata walionuna wataanza kucheka or at least smile
     
Loading...