Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmemchagua Kikwete kwa 60% Sasa Mnalalamika nini Umeme, Maji na Mafuta!!!. Wanafiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, Aug 15, 2011.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Watanzania hao hao waliomchagua Kikwete kwa 60% sasa eti wanakuja kulalamikia Maji, Umeme na Mafuta. Sasa Mlitegemea nini wakati kila mtu anajua JK hawazi Kuongoza nchi??. Mmejitakiwa wenyewe na Muache unafiki kama vile mlikuwa hamjui wakati upinzani ulikuwa unasema bayana kuhusu uwezo wa JK. Kama Mnataka mabadiliko yanatakiwa yaanze na watu na kama umempigia kura JK wewe ni sababu mojawapo ya tatizo hivyo usilalamike!
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    So What! Katiba inampa ruksa kufanya mema au Mabaya let him pass time zake ziishe ajiondokee keshaweka historia sikitiko ataenda na list ya waovu wote aliowaponesha Ya Viongozi wa dini wanaouza madawa ya kulevya mafisadi huku na yeye akitajwa nusu ya maisha yake ya utawala kwenye ndege migao mingi ya kila aina Tume lukuki ambazo hazikuzaa cha maana na kila muda zinaanzishwa na najaribu kutizama nione na mazuri sorry nakosa nikikumbuka nitarejea maana mabaya nazidi kuyakumbuka serikalini viongozi kuteuana kiushkaji
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wengi hatukumchagua na bado hatuamini jamaa kashindaje utafiti wangu kila niliyemuuliza baada ya uchaguzi alisema hakumchagua na rais anafahamu hili ndio maana hajali kitu zamu yetu kulipa kwa kutomchagua, kamshikishe Tendwa Bible aape kisha aseme ukweli wake kama tulimchagua au la...
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,967
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Mkuu, hiyo 60 ni MUJIBU wa NEC c KURA kwenye mabox!
     
  5. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anakwazwa na LI MFUMO otherwise ni rais jasiri
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,748
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kweli ni Rais jasiri,
    Maana pamoja na majanga yote tunayoyapata bado yumo tu????!!!
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    @Shark..hiyo avatar imeniacha hoi..jembe na nyundo vimevisusiwa lini?
     
  8. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mtu mwenye akil timamu hawezi kumchagua kiongoz legelege kama jk.Wachakachuaji ndo walimweka
     
  9. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ewura Mafuta juuuuu!!! Siwapandishe nauli haraka sasa. Vitu kama hivi ndo vinaongeza akili, uchguzi ujao tutakuwa makini zaidi. Hike fare please
     
  10. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Tena hata kura hawakupiga hawa...baeleze baba...u r great great thinker
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hiyo heading haiko sahihi. Alichaguliwa kwa 26% kabla ya kushirikiana na Nec na usalama wa taifa kuchakachua na kumtangaza mshindi huku wakishindwa hadi leo kutangaza rasmi jumla ya kura alizopata (angalia web ya nec). Kwa hiyo tutaendelea kulalamika tu maana kura tulimpigia mwingine, halafu tukaletewa "laana"!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    na kweli, we ar reaping what we sowed! ila na watz wajasiri kweli, 2015 tutachagua ccm,mark my words! we dont even know what hitted us!
     
  13. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Badili modes za utafiti wako maana unaweza kuwa uliwahi kuniuliza hata mimi maana niliwahi kutana na jamaa ana macho makubwa kama mjusi aliyebanwa mlango...nilipomwona waluwalu kwa kuniparamia kwenye counter ya mamba bar kinondoni..nilimjibu kura ni siri yangu na ndo maana utaratibu wa kuipiga ni wa kificho. Pendekeza next time zipigwe kama za bungeni..kuwa..Wangapi wanamtaka JK..tunanyoosha mikono..wangapi wanamtaka Silaha...wananyoosha mikono. Wanaomtaka Silaha wameshinda.
     
  14. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Yaani ulitaka aachie ngazi upande wewe ili uhalalishe bangi na mirungi ee? Kweli wewe ni mhalifu
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hana lolote huyu ******! Mfumo alioukuta ndio alisimamia uchumi wa nchi ukaimarika na Tsh ikasimama kwa miaka kumi bila kutingishwa dola chini ya Mkapa. Alipoanza kuwaweka mademu zake na kwenye uongozi wa nchi na maswaiba zake kwenye taasisi ndio akajitengenezea mfumo wake na kuiharibu nchi.

    <br />
    <br />
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Jibu kamili hafai na aende nahisi kutapika.... Nyerere alishawahikumuambia Mwinyi ''Can't you behave Yourself''

    Sasa huyu wa sasa nani atamuambia? na pia asikiii akipewa list ya wahalifu anasahau na kuzipoteza.



    ''United we can win Against our Enemy''
    ccm & jk
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndo raisi wetu na sisi tutafanyaje,??? ndo chaguo la MUNGU
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hatukumchagua.......... waliiba kura
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Chaguo la Mungu hilo tunalo mpaka 2015!
     
  20. F

    FUSO JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Karatasi zote za kupigia kura zimeshafutika - yaani ubora wake ulikuwa wa miezi 3 tu. who knows it was 60% anyway? i guess it was 25%.
     
Loading...