Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmeelewa kwa nini baba mkwe alisema yuko kwenye mapambano ili hali nchi yetu ni ya amani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by i pad3, Apr 5, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi akili inaanza kuingia akilini kwa nini mtu aseme yuko fit kwa mapambano ili hali hao hao ndio wanaitangaza nchi kuwa ni ya amani. sasa mapambano ya nini tena? sasa hivi ndio tunaanza kuelewa kuwa mapambano ni ya aina gani. hadi magogoni wamekurupuka kujibu hoja ujue kuna jambo na wao wanafuatilia kila kitu kwa ukaribu sana
     
Loading...