Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmeamini kwamba Agustine matefu si mpemba?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Feb 16, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Yule kijana aliyechafua hali ya hewa mwaka jana katika mchakato wa katiba mpya na akaropoka kwa lafudhi ya kipemba "yakhe nyie wabara hatuwapendi" lakini kwa mara ya tano namsikia akiongea lafudhi nzuri tu ya kibara kupitia ITV malumbano ya hoja!

    Nawasilisha.
     
  2. R

    RUTARE Senior Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata hilo jina la matefu nadhani ni la bara kitu kama nyanda za juu kusini magharibi harafu yule jama nahisi kama ni tapeli fulani aliniambia ni Mwinjilisti wa kanisa la EAGT Sinza mara nikasikia tena akijiita mpemba tena mwanasheria lakini hakuna cha mwanasheria wala nini matapeli wa aina yake ni wengi
     
Loading...