Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mme wang lakin. . . . .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MagicM, Sep 15, 2012.

  1. M

    MagicM Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo ni jumamoc ck ambayo mama kulwa hataisahau maishan baada ya kumfma mmewe kitandani na dada yake wa damu(wifi yake) wakila MARAHA. . . . Baada ya kuona hvy mama kulwa aliishia kusema. ."Mme wang lakin. . . . . . . " na kuzimia hapohapo. . . Baada ya kuzinduka na kuhoji kulikon wifi yake akamjibu. . . MBONA KAWAIDA YE2 KAMA HUMUHUDUMII JE. . . . ? ?

    Je ungekuwa wewe ungefanya nini. . . . ? ?
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,969
    Trophy Points: 280
    Kha...nazimia tena!
     
  3. M

    MagicM Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mentor jaman tafta suruhsho. . .vp utaendelea na ndoa au utaikacha. . . .
     
  4. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Siku hizi naona hakuna kulemba sana hasa kwenye mambo ya mahusiano ukiona kishawaka angalia ustarabu mwingine usalama wenyewe wa mashaka kisa cha kung'ang'ania uje ulibebe liukimwi la buree.
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama wewe unamuacha tu na kusepa zako kwenu, watakuwa wachawi hao.
     
  6. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ukizinduka... utazimia tena au??
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    incest....too common kwa binadamu ila inafunikwafunikwa.
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ndio maana hata Masiha atakaporudi kuchukua walio wake hataikanyaga dunia hii ila atawanyakua juu kwa juu nakuondoka nao,hii sehemu tunayoishi iitwayo dunia imeshajaa laana za kila aina..na huwa siku zote namsifu Mungu kwa uvumilivu alio nao kwa wanadamu...
     
  9. M

    MagicM Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno. . . . .
     
  10. M

    MagicM Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cjui atazimia mara ngapi. . . ?
     
  11. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Fiction or just chit chat?
     
Loading...