Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mme na Mke wauawa kikatili! Kisa na mkasa!!!!! Tuchungulie wote!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by LiverpoolFC, Jul 10, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkoa wa Tabora Mme na Mke wameuawa jana jioni baada ya kuvamia na watu wawili.

    Mbele ya watoto wao marehemu Khalid na mkewe wameua kwa kucharangwa charangwa na watu hao wasiojulikana.

    Na mpk sasa mtu mmoja ameshikiliwa kuhusiana na tukio hilo.

    Ama kweli watu wamegeuka wanyama wakali wa mwituni.
    Source vyombo mbalimbali vya hbr!
     
  2. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    pole kwa wafiwa wote, Mungu awape faraja
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    nani anasema tanzania kuna amani?majuzi mwalimu huko loliondo kauliwa jana hao tena tabora!amani ipo kwa wana ccm tuu
     
  4. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,358
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndio maana baadhi ya waheshimiwa wamehamua kutembea na SMG!
     
  5. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ipo siku Mungu atalipa tu,kwan malipo ni hapa hapa duniani
     
  6. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK lazima afikishwe kwa ocampo
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Hili kwa huyu kwangu binafsi ningeambiwa nitoe majibu ni kwmb ningesema yani akimbizwe chap pamoja na mwenzie aliyemtangulia awamu ya tatu.

    Vyombo husika na idara ya usalama ni janga tupu! Sijui kama tutafika kwa hali hii!
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Ni kwmb matukio mengine hayaripotiwi kwn nakwambia yaweza ikawa kila kukicha kuna jipya kila siku kukicha! Halafu tunasema tupo miaka 50 ya uhuru!
     
  9. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    umesahau na afisa mifugo aliepigwa lisasi na watu wasiojulikana
    juzi tu
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    this is what JF has turned-into/
    kaaz kwelikweli
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Habari nilizozinyaka punde kupitia simu yangu ya mkononi ni kwmb hilo tukio limeacha simanzi kubwa kwa Ndg,jamaa na hata marafiki kwani marehemu wamecharangwa vipande vipande na mpaka wanakata kauli hakuna wa kusema kimbiza hosptal.

    Yani kwa kweli hili limesikitisha jamii sana.
    Ila hali hii imehusishwa na ugomvi wa shamba.
     
  12. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni roho ya walewale waliohusika kwa Dr.Uli.
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dunia inakwenda wap kama mpaka sasa tunafikia kuuwana mbele ya watoto wenu sijui wapi tunaelekea yaan
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Kwani JK anahusika kwenye mauaji haya.?
     
  15. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Eeh mungu wetu inusuru Tanzania yetu
     
  16. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    moyo wa mwanadam umebadilika sana,usimwamini mtu jiamini mwenyewe tu
     
Loading...