Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mme Kuvalishwa Chupi ya Mkewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ChaMtuMavi, Mar 23, 2010.

  1. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani naomba mnishauri, mke wangu ananivalisha shupi zake kila siku. Mbaya zaidi ni chupi nyeupe, na nikirudi home ananikagua.

    Nimemuuliza kwa nini anafanya hivi amesema kuwa mimi nitoe ushirikiano tu akishamaliza kazi yake ataniambia kwa nini anafanya hivyo.

    Pili anadai kuwa chupi nyeupe ni rahisi kwake kufua, sijui ni kweli?? kinachonishangaza ni ile kuvalishwa chupi zake na kunikagua kila nirudipo nyumbani.

    Nimechoka sana na tabia yake, nishaurini nifanyeje??
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ......Nimeishia kucheka tu, inawezekana mkeo anakuonyesha penzi kwa dizaini hiyo ya kukuvisha chupi zake. Kuna dada aliwahi kuniambia kwamba yeye anavaa chupi za mumewe........huwa zinamuongezea hamu.
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    samahani kaka lkn nimecheka hadi mbavu zimeuma!toa ushirikiano tu mapenzi yana vionjo vingi jamani lol!
     
  4. N

    Ngala Senior Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ili ujue lengo lake ambalo mie nishampata ukirudi toka kazini nenda bafuni fua mwenyewe haraka haraka.kama lengo lake ni upendo hatan'gaka ikawa kinyume chake jua kuwa analake jambo.anahitaji kujua kama umetoka kona na anategemea kukuta mabaki ya mambo ambapo chupi nyeupe ni rahisi kuonwa. Ni VIJIMAMBO vya ndoa.pole mkuu
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Endelea tu kuvaa hizo G strings!
     
  6. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kinachokuchosha nini hapo????.......... kuvaa? je angekuwa anakuvua na kukutaka uende kazini na kengele zinagongwa ungesemaje??.........anajinafasi tu ndani ya eneo lake la kujidai............ ndio raha yake, ndio udhaaifu wake.......... ukimkatalia utamyima raha ya maisha............. msapoti, ikiwezekana uwe unazinuua wewe........... na usisubiri akuvishe, vaa mwenyewe.......... kuna ubaya gani? si nguo tu????? tena ukishavaa uwe na amani na furaha tele................. maisha yaendelee kwa raha zenu...............
     
  7. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ooo my God! Kweli humu ndani kunavituko, kaka wewe vaaa tuu kwa kumridhisha na kujiaminishia kwake kwamba anacho fikiria sicho. Tena mwambia ukivaa kwa kweli unajisikia raha mpaka basi na siku yako huwa ya amani na raha tele then mbusu. Ivue mbele yake mpe akafue.
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Angalia tu asije akakutia kidole.... machoni.
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ni kwa ajili ya mapenzi, kuna ubaya gani akimtia kidole?
     
  10. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo ndo mtu MWANAMKE bwana, yani kuhangaika tuu kila wakati kusipokuwa na sababu, njiwa wa kwako mwenyewe manati ya nini. Wee timiza wajibu wako, ukiona vipi mambo si mambo ondoka, kwani kuachana ni kifo. Mambo mengine mimi nayaitaga ni USLAVE MASTER/MISTRESS. Why, why! kwanza nadhani huyo jamaa namuona ***** kweli. Have some reasoning wanawake wenzangu jamaani. Mimi ingekuwa huyo dada, kama kweli nataka mme wangu avae chupi yangu (na kwa nini atake, kama amekupenda atavaa mwenyewe bila ya wewe hata kumwambia) ningemuuliza kama yuko willing kuvaa au la, na sio kumlazimisha kwa sababu zako fulani fulani. Khaaa!
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    What's love gotta do with it? Watu wanatimiza fantasies zao tu hapo, some shemale's pussy power and role reversal polemics, baba anakuwa mama and vice versa. The thrill of control and power. Mapenzi hayatakiwi kuwa na ma control freaks kama hawa.

    Unamkagua mmeo chupi kama mtoto wa miaka saba?

    Na jibaba nalo linakubali tu? Mbali na hapo linakuja kutuletea kilio chake hapa? Huyu kwetu tunasema kaolewa, na si ajabu anaendekeza "wanaume kama mabinti" kama alivyojisemea JD.

    Saa nyingine nafikiri JF fix nyingi sana hapa.
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Mnafanana maumbo na mkeo:D?
     
  13. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    yeah, huyo dada ni mgonjwa, anumwa saikolojia........... na matibabu yake yataka mchukuliane naye taratibu....... huenda ana hofu ya kukosewa uaminifu, huenda ni wivu tu usio na sababu............... nimeshauri mume akubali na atoe ushirikiano kama hatua ya muda mfupi lakini lazima mwishoni waweze kurudi kila mmoja kwa kile kinacompa amani kukivaa........... isije ikageuka utumwa per se.....................

    atu wengine ni wa kuhurumiwa tu na kupewa canseling.............. ila kuna kila dalili kuwa hiki kisa ni cha kutunga tu kuchangamsha jamvi..............
     
  14. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe. Ila kama amekubali kuvaa chupi, nini kutiwa kidole?

    Inawezekana watu wanatunga visa, wapenda attention na mambo mepesi mepesi.

    Huwezi kuja JF kutafuta ushauri kwa kuwa mkeo anakuvisha chupi, mumeo anataka kukuingilia kinyume na maumbile, msichana mwenzio anakutaka kimapenzi.

    Haya mambo kwa self cognizant, living his/her principles anajua jibu au/na cha kufanya.
     
  15. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ila jamani haipendezi!yaani umvalishe mwanaume wako chupi yako umlazimishe aende nayo kazini!je bahati mbaya akiwa mbele za watu shati lipande juu watu waione si aibu!na hivi siku hizi wanawake ni mwendo wa vi g-strings tu au yeye wifi anavaa bado yale mabukta!ngoja nisiuliza sana cha msingi ni furaha ktk ndoa yenu!
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Spot on!
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    well.. kuna kitu anashuku:

    a. Kwa wanaume wanaoenda "downlow".. chupi nyeupe zinadokeza kama na wao wanatafunwa! Hivyo, anaweza kuwa na mashaka na wewe.

    Lakini sijui kama anakukagua wewe ukirudi au anakagua chupi! Sasa hata wanaume wana chupi nyeupe ila ya kukuvalisha za kwake kuna jambojingine. Anachojaribu kuhakikisha ni kuwa huwezi kwenda mbele ya mwanamke mwingine ukawa unavua chupi ya kike kwa hiyo alichofanya ni abiria kuchunga mzigo wake!

    So.. endelea kutoa ushirikiano hadi akuambie vinginevyo. Mkimaliza, mgeuzie kibao..
    sorry.. sikutaka kukushauri..
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wewe vaa tu usilalamike na huna la kufanya. Ila uwe unaomba Mungu usije ukapata ugonjwa ghafla ukakimbizwa hospitali. sijui maDR na manurse watakuelewaje!!
    mapenzi haya jamani!
     
  19. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhhh...Itakuwa ngumu
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Mar 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Lord have mercy.....hili jukwaa siku hizi limegeuka kuwa jukwaa la vichekesho...yaani siku hizi I look forward kuja huku kila siku na kusoma yaliyojiri.....
     
Loading...