Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mme kumbaka mke wake???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Jul 9, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimesoma gazeti la nipashe la tar9.7.2011,...
    kwamba utafiti ulio fanyika unaonesha "wanawake wengi hubakwa na waume zao",....

    Hii nime nistua kidogo,wanabakwa vipi na waume zao?
    kubaka ni nini,...yaani ni ipi definition ya kubaka?
    kama inatokea mme anambaka mke wake,..inawezekana pia mke akambaka mme wake?

    so,kisheria mtu anaweza kufungwa ile miaka mingapi sijui kwa
    kumbaka mke wake?
    nini solution ya tatizo hilo?
    me bado mdogo,nifumbueni macho hayo yote hayajaelezewa kwenye gazeti
    hili.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tulishaliongelea hili...fukunyua post za nyuma utapata majibu yako!!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhhh
    Mie nadhani kubaka
    Ni kumlazimisha mtu kufanya ( sex) bila
    Hidhini yake..
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ingekua hivo basi hata ukimwi usingekua unaongelewa leo,...
    au hili gazeti lisingetoa habari hii leo
    nimejitahidi kutafuta kabla ya kuanzisha hii,...nipe link
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    ukigombana na mke wako
    akawa amukununia,halafu ukatumia ubabe ku sex nae
    hapo ndi kubaka
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mhhh,kumbe kuna kutongozana tena kwenye ndoa?
    mbona shughuli
     
  7. H

    Hute JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,488
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    mwanamme hawazi kumbaka mkewe kama bado wako kwenye ndoa, labda wawe wametengena kwa muda (ambayo hua ni miaka 3) wakisubiri divorce. ila kama ndoa inaendelea, hata kama mwanamke hataki bwana akizidiwa akamlazimisha sheria ya tz haitambui hilo kama ni kubaka....ila sheria za nchi za nje huo ni ubakaji.....ndio maana wazungu anaweza kuamua tu kutofanya mapenzi hata mwezi akiamua...lakinini hapa sisi wabongo tuna raha hiyo sheria haipo kwetu, manaka wanawake wetu hawa na jenda zao hizi wangetuonea sana..
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lakini si mkeo?
    imeandikwa kwenye mithali,..."unywe maji ya chemchem ya kisima chako mwenyewe",...
    kama ndo hivi mbona itakua ngumu kuoa sasa,...
    yaani nimtongoze mke wangu tena?

    asemeje?
    ngoja nifikirie?haha duh mnakazi mlio oa kama ndo hivo
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hawa wamesema "wanaume" wanabaka wake zao,....wako kwenye ndoa,...
    je,inawezekana mke kumbaka mme wake kama ndo hivo?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo ungeomba link bila hayo mengine usingepata ama?!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    hata kama mkeo,ubabe wa nini??????
    kama kakasirika,muacha hasira ziishe...
    kwani usipo sex kwa siku moja au mbili utakufa???

    mpe haki ya kurudisha moyo wake kwako
    baada ya hasira kumuisha.....

    mwisho sex na mtu anae participate ndo tamu.
    kuliko ya kumlazimisha mtu...
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nisamehe lizzy,nipo chini ya miguu yako please
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kuna ulazima wa kuoa wake wawili kwa hali hii,...
    nahisi ndo maana na makahaba hawaishi mjini maana
    ndo kipozeo cha wale walio chuniwa na wake zao
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka Mbu alisema kuna mstari mdogo sana unaotofautisha kubaka na kutobaka
    Unakubaliana na mtu unaenda nae mpaka kitandani, mmepeana mabusu, mmeshikana hapa na pale, mnavua nguo ghafla mwenzako anasema hataki . . . . .
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha,ukilazimisha umebaka duh hakyanani,...
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  17. H

    Hute JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,488
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    mimi ninayeandika hapa ni mwanasheria wa hapahapa bongo. mwanamke hawezi kumbaka mwanaume katika sheria za tz....hata kama sio mme wake. mwanaume pia kisheria za tz hawezi kumbaka mkewe aliyeko kwenye ndoa, labda kama wako kwenye separation wakisubiria divorce...soma sospa(sexual offenses special provisons Act ya 1998 ambayo iliamend sexual offenses za penal code)....utapata kuelewa vizuri....

    however, kuna matukio kibao hata sisi wanasheria yanatusumbua, kwamfano, kuna wamama au wadada watu wazima wengi tu wanawalazimisha watoto wa kiume wa miaka hata chini ya 15 kufanya nao ngono...pia kuna mmama tulishawahi kumkamata anamlazimisha mtoto wa miaka mitano kumlamba k, mtoto alikuwa anamlamba au kumnyonya mara kwa mara alafu yeye anampa pipi....badaye mtoto kaja kutoa siri akifikiri sio kosa...ila alishalaanikwa kuona uchi wa mtu mzima na yeye ni mtoto mdogo...hayo yote yanashughulikiwa kwa namna tofauti lakini sio kubaka...labda kama uki define kubaka pasipo kuwa kisheria....
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,aiseee kazi kweli kweli,...
    bora umenitoa uoga,isijetokea naoa afu nafungwa eti nimembaka mke wangu
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hute naomba nitofautiane na wewe kidogo
    Mwanaume anaweza kumbaka mke wake pale atapomlazimisha mwanamke kufanya nae mapenzi bila ridhaa yake. Huwa inatokea wakati labda hata mume amelewa anamlazimisha mwanamke kufanya nae mapenzi bila ridhaa yake. So suala la mwanaume kumbaka mke wake lipo. Au kipindi ambacho labda mwanammke amejifungua mume anamlazimisha kufanya sex huwa inatokea kubaka. Ukisoma Sospa utaona vifungu ambavyo vinasema wazi kuwa mume anaweza kumbaka mke wake
     
Loading...