Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mme hataki kuishi na mke aliebakwa ,....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kisoda2, May 14, 2010.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Huko mashariki ya Congo (DRC) wanaume hawataki kuwarudia wake zao waliobakwa na waasi.
    Sababu ya mwanamke kubakwa ni kwamba alimficha mume wake asiuwawe na waasi,ndo akaipata hiyo kama adhabu.

    Je, wadau hii imekaaje??
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.mwanamme anafanya kosa kumuacha mkewe,ni ukatili mkubwa sana.
    2. Inatakiwa amtibu na kwenda kumpima ili aone kama kaambukizwa au la
    3.baada ya hapo wataamua waishi vipi.
    4.kumbuka kwenye maisha kuna tabu na raha,utajiri na umaskini,dhiki na faraja.
    5.kifo ndicho kitakachowatenganisha.
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    je kama maaskari wangeamua kumlawiti/kumla tigo mbele ya mkewe,mkewe angeamua kumpa talaka mmewe?
     
  4. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kuna walokwisha pimwa na kukutwa hawajaambukizwa maradhi yawayo yote ya kujamiana,bado jamaa wanagoma kukaa na mzigo.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mwanaume anadhambi jamani pamoja na mkewe kuokoa maisha yake bado hamtaki .iko kazi
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Well hayo ni matatizo ya serikali ya kongo na wadau wote huko; wamewapa counselling ya kutosha wahanga wote?
     
  7. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Good lesson wanawake msijidai kuwa heroines... next time waacheni wauliwe:angry:
     
Loading...